Hạng B1
2/10/17
75
32
18
37
Anh cứ dùng google maps, có hiển thị thời gian dự kiến vào thời điểm anh khởi hành.

Ngoài cuối tuần, ngày lễ ra thì google dự đoán rất đúng. SG giờ kẹt cứng chổ đầu vô cao tốc LT thôi.
bữa đi phan thiết cái gg máp nó ko chỉ lên đường dẫn cao tốc, toàn chỉ ra QL1, ko hiểu tại sao

• Like
Reactions: TNTANH and badape
Hạng D
4/10/12
2.191
3.600
113
Cam Ranh giờ đi khoảng 4 tiếng hơn xíu, nên đi 3 ngày 2 đêm cho đã bác.
Sẳn hỏi a, Cam Ranh resort mà có bãi tắm dễ chịu cho con nít, e định ở đó rồi cho bé đi Vin NT!?
Dọc biển Ninh Chữ êm đẹp mà resort giá okie mà ra NT oải quá!

• Like
Reactions: TNTANH
Hạng D
26/8/13
2.012
5.894
113
42
Biên Hòa - Đồng Nai
Sẳn hỏi a, Cam Ranh resort mà có bãi tắm dễ chịu cho con nít, e định ở đó rồi cho bé đi Vin NT!?
Dọc biển Ninh Chữ êm đẹp mà resort giá okie mà ra NT oải quá!

Cam Ranh mình chỉ đi có 3 resort: Duyên Hà, Selectum Noa, AquaMarine. Thấy cả 3 đều ok

Hạng B1
7/1/21
67
222
33
20
Có 1 nơi mà nếu bạn đã tới 1 lần, thì bạn chỉ muốn đi hoài, đi mãi. Đó chính là Đà Lạt. Tuy nhiên vì nhiều lý do, trong đó lý do chính là Resort ở Cam Ranh hiện tại giá quá hợp lý, chỉ chưa tới 3tr mà luôn buffet 3 bữa, cao tốc thẳng 1 mạch nên gia đình mình vẫn đi Cam Ranh đều đặn
Bạn có thể cho mình tên KS/Resort ở CR bao buffet 3 bữa ? M sắp đi CR chơi. Cảm ơn nhiều.

• Like
Reactions: TNTANH
Hạng D
20/7/07
2.664
2.509
113
Q Tân Phú
www.facebook.com
Edensee bác book qua đâu, giá hợp lý không bác? Trước mình cũng ở đó vài lần cũng thích, nhưng từ khi đổi nhà quản lý thấy giá tăng nhiều chưa ở lại.
vợ em book ko à anh, xem 1 lượt agoda, travel loka, cái nào giá mềm hơn thì chốt thôi anh, em đi 3 lần, tháng 9, 12, và vừa rồi tháng 5 này, thấy giá tháng 5 ok nhất

• Like
Reactions: bc1 and TNTANH
Hạng D
26/8/13
2.012
5.894
113
42
Biên Hòa - Đồng Nai
Bạn có thể cho mình tên KS/Resort ở CR bao buffet 3 bữa ? M sắp đi CR chơi. Cảm ơn nhiều.

Cam Ranh gồm 3 bữa ăn có:
- Selectum Noa (có công viên nước)
- Duyên Hà (cuối tuần hay khách đông mới có buffet 3 bữa, còn lại thì có buffet sáng + trưa và tối set Menu). Resort này xây lâu rồi nên cây cối nhiều, mát mẻ.
- AquaMarine (chỗ này vẫn đang xây, bữa 30/4 là chưa có bar ngoài hồ bơi, chưa có vòi rửa chân, tắm tráng ngoài biển)

Ngoài ra còn có nhiều chỗ khác, nhưng mấy chỗ đó mình chưa đi nên ko ý kiến.

Hạng D
11/2/11
1.342
2.480
143
www.falkentire.com
Trở lại Đà Lạt sau 2 năm

Bác thớt chắc đi cùng đợt với mình, lệch nhau vài ngày à. Cũng ở phòng 6006 với 6008 luôn. 2 cái phòng đó cách âm với nhau tệ lắm nhé, bác mà bì bạch í ới là bên kia nghe rõ mồn một.

Teracota có vườn ở trong resort luôn nhé, vô cho hái cà chua bi ăn thoải mái (thực tế là có mỗi 1 chị trông, mà chị bận làm cái này cái kia nên cho khách tự đi quậy)

Hạng B2
18/11/10
255
2.888
93
chắc cũng 7-8 năm rồi chưa quay lại ĐL. Mà Terracotta giờ ko cho đậu xe trước cửa nữa hả anh?

mình đi xưa giờ vẫn đậu ở bãi nó mà, trước cửa chỉ dừng cho lên xuống thôi mà bác
Mình nhớ khu biệt thự là được để xe trước cửa. Còn khu khách sạn thì để xe trước sảnh.