Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
chua biet nói:
langhe nói:
daugia24h nói:
chua biet nói:
vậy đường này ra tới đâu mấy Bác? hình như vẩn dưới đèo Bảo Lộc
lịch dự kiến là Madaguid - Da tồn - Bảo Lộc nhưng không có đường lên Bảo lộc , đoàn quyết định đi vòng qua thác Cẩm Lệ , gần chân đèo Triệu Hải .
Theo trí nhớ của em vẫn còn một đường rừng khác từ cuối thôn K4, xã Phước Lộc lên Bảo Lộc bác @daugia24h à. Để em hỏi lại cho chắc rồi lên lịch chiến tiếp.
có không Bác? em hỏi đám lâm tặc dưới đó thì không có đường lên Bảo Lộc
theo em biết thì chỉ có đường qua đèo Triệu Hải là lên được Bảo Lộc. các đường khác thì chưa ai trả lời là có . Năm 2011 em có đi lạc vào rừng gặp chiếc xe chở gỗ họ nói đường này có thể đi lên Bảo Lộc nhưng chính chiếc xe đó cũng chưa từng đi và đường thì mỗi lúc một hẹp hơn và cây cối um tùm.

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Hôm bữa hỏi ở trạm gác rừng thì họ vẫn nói có đường đi Lộc Ấn, chắc là cái đường anh em mình quay đầu đấy.

Hạng B1
6/7/10
79
0
0
Còn không biết...nữa...!
sjw nói:
Hôm bữa hỏi ở trạm gác rừng thì họ vẫn nói có đường đi Lộc Ấn, chắc là cái đường anh em mình quay đầu đấy.

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
volcano nói:
Còn không biết...nữa...!
sjw nói:
Không cãi nhau ở đây, lên lịch chiến tiếp sẽ tìm thấy chân lý trong rừng.

Hạng B2
8/9/11
200
0
0
46
sjw nói:
Ra xã Lộc Tân của huyện Bảo Lâm, không phải Lộc Ấn.

Hạng B2
22/6/09
432
12
18
43
daugia24h nói:
volcano nói:
Còn không biết...nữa...!
sjw nói:
Không cãi nhau ở đây, lên lịch chiến tiếp sẽ tìm thấy chân lý trong rừng.
Máu quá:confused:

Hạng B2
4/2/08
265
6
0
www.nhakhoalananh.com
Đã quá anh em ơi,

Cool dễ sợ, Pajero mình ở nhà buồn không tả nổi,

Hẹn không thể lỡ dịp với mấy Anh em nữa dù vợ cả có cấm cũng quyết đi !
innova_ga nói:
Đoàn tiến vào rừng, trời bắt đầu tối, đang đi ngon thì đoàn dừng lại không biết chuyện dì phía trước do em đi Cherokee chốt đoàn, xuống xe lên trên thăm dò thì nghe tin có cây chắn ngang, các chã đang mở đường
Trở lại Madaguid 14-15/7

Trở lại Madaguid 14-15/7

Sau khi tiến sâu vào rừng và trời đã tối hẳn đoàn quyết định nghỉ tại ngã 3 tứ nữ thì phải
Trở lại Madaguid 14-15/7

Sau khi hạ trại bắt đầu tới màn nude art 100%. Ội thôi mẫu đi long nhong la liệt
Trở lại Madaguid 14-15/7

Các bác thông cảm em chưa đủ trình chụp nude, nên chả dám chụp
Trở lại Madaguid 14-15/7

Ăn tối
Trở lại Madaguid 14-15/7

Hạng B2
6/11/10
211
17
18
Coi hình nhớ đến từng khúc đường , từng con dốc . Cung Madagui này đi 2 bánh 4 bánh gì cũng phê hết .