Hạng B2
22/6/09
432
12
18
43
Tấm cuối cùng ngay đây cũng là trận chiến cuối đã vắt kiệt sức CHIẾN BINH THÉP và kiều nữ
Trở lại Madaguid 14-15/7

Hếp Phim
Các diễn viên chính
Bác Daugia trong vai Jeep Cherokee
Bác Volcano trong vai Kiều nữ áo đỏ chân dài
Bác Vũ LK trong vai CHIẾN BINH THÉP lẩu thập cẩm
Đại tá trong vai chiến binh Pajero bảnh bảo
Cùng các diễn viên khác
Sorry em spam tí :D

Hạng B2
15/2/11
306
1
16
sjw nói:
nongdancub nói:
Các bác cho em xin cái bản đồ đường đi với, và cung này 2B (Suzuki Viva) cày nổi không các bác?
Xe hai bánh đi tốt bác ạ. Lộ trình: Đi Vĩnh Cửu theo đường vào TW cục hỏi đường đi Lý Lịch, sau đó tiếp đường vào Nhà Dài rồi qua phà 107.
Trời không mưa 10h sáng từ TW cục chiều kịp tới Madagui chứ bác?

Thanks bác.

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59
nongdancub nói:
sjw nói:
nongdancub nói:
Các bác cho em xin cái bản đồ đường đi với, và cung này 2B (Suzuki Viva) cày nổi không các bác?
Xe hai bánh đi tốt bác ạ. Lộ trình: Đi Vĩnh Cửu theo đường vào TW cục hỏi đường đi Lý Lịch, sau đó tiếp đường vào Nhà Dài rồi qua phà 107.

Thanks bác.
Kể cả trời có mưa - Với xe 2 bánh ( Dream Or Suzuki ) từ TW cục tới madagui sẽ mất khỏang 4-5 tiếng là cùng Bác ạ !
P/s : Tất nhiên là với nài là Thanh niên khỏe mạnh, biết sử dụng xe gắn máy :)_)

Hạng B2
15/2/11
306
1
16
saigonvw nói:
nongdancub nói:
sjw nói:
nongdancub nói:

Thanks bác.
Kể cả trời có mưa - Với xe 2 bánh ( Dream Or Suzuki ) từ TW cục tới madagui sẽ mất khỏang 4-5 tiếng là cùng Bác ạ !
P/s : Tất nhiên là với nài là Thanh niên khỏe mạnh, biết sử dụng xe gắn máy :)_)

Cảm ơn các bác nhiều vì những thông tin bổ ích.

Sau này có điều kiện mong các bác cho gia nhập hội 4B Offroad với nhé.

"Nơi đâu có bùn lầy, nơi đó có tình yêu" :)

Hạng D
25/2/08
1.548
30
48
vậy đường này ra tới đâu mấy Bác? hình như vẩn dưới đèo Bảo Lộc

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
chua biet nói:
lịch dự kiến là Madaguid - Da tồn - Bảo Lộc nhưng không có đường lên Bảo lộc , đoàn quyết định đi vòng qua thác Cẩm Lệ , gần chân đèo Triệu Hải .

Hạng C
13/8/07
558
2
18
daugia24h nói:
chua biet nói:
lịch dự kiến là Madaguid - Da tồn - Bảo Lộc nhưng không có đường lên Bảo lộc , đoàn quyết định đi vòng qua thác Cẩm Lệ , gần chân đèo Triệu Hải .
Theo trí nhớ của em vẫn còn một đường rừng khác từ cuối thôn K4, xã Phước Lộc lên Bảo Lộc bác @daugia24h à. Để em hỏi lại cho chắc rồi lên lịch chiến tiếp.

Hạng D
25/2/08
1.548
30
48
langhe nói:
daugia24h nói:
chua biet nói:
Theo trí nhớ của em vẫn còn một đường rừng khác từ cuối thôn K4, xã Phước Lộc lên Bảo Lộc bác @daugia24h à. Để em hỏi lại cho chắc rồi lên lịch chiến tiếp.
có không Bác? em hỏi đám lâm tặc dưới đó thì không có đường lên Bảo Lộc