Hạng D
19/10/09
4.739
14.307
113
Tel : 0949999684 .
À vậy bác lại thay thêm cái lọc rồi
Dơ vậy đáng ra lụm nguyên cụm hay hơn . Nhưng đắt quá đắt . Chơi cấy lọc hãng của Vios hay Camry gì gì đó + cái bơm Innova bỏ vô rồi vệ sinh lọc thô dưới lại . Ai nói đồ Innova không bền thì em chịu thua

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.601
22.285
113
Pháp
Xe này em đi mua cho ông a. Do em đi coi nên về em làm nhín nhín có 10tr hà kkk. Thấy ít đi định cho bào vài vòng về bảo duõng lớn ai dè cái lọc xăng nó zin chơi nằm giữa đèo . kkk
Nhìn hình thứ 3 thấy ghê thật, xăng có tạp chất và ..hình như có nước (sét rỉ)
Vậy cái lọc bị nghẹt hả bác ...do đó mới nằm đèo, chứ mà hư cũng mặt kệ,
Mà lọc mà tiêu thì cái bơm là cái lãnh đầu tiên, do đó ..em mới xúi bác gắn thêm cái lọc trưoóc khi vào bơm hay kim phung ...
Lọc này banh rồi nhỉ
Bác mà mua xe nhập , với xăng kiểu nầy không những nằm giửa đèo, là biến thành Hương qua đèo luôn :):):)
Dơ vậy đáng ra lụm nguyên cụm hay hơn . Nhưng đắt quá đắt . Chơi cấy lọc hãng của Vios hay Camry gì gì đó + cái bơm Innova bỏ vô rồi vệ sinh lọc thô dưới lại . Ai nói đồ Innova không bền thì em chịu thua
Đừng nói lấy lọc của EU về thay nha :):):) hư và nghẹt càng lẹ hơn ....

Hạng D
19/10/09
4.739
14.307
113
Tel : 0949999684 .
Nhìn hình thứ 3 thấy ghê thật, xăng có tạp chất và ..hình như có nước (sét rỉ)
Vậy cái lọc bị nghẹt hả bác ...do đó mới nằm đèo, chứ mà hư cũng mặt kệ,
Mà lọc mà tiêu thì cái bơm là cái lãnh đầu tiên, do đó ..em mới xúi bác gắn thêm cái lọc trưoóc khi vào bơm hay kim phung ...

Bác mà mua xe nhập , với xăng kiểu nầy không những nằm giửa đèo, là biến thành Hương qua đèo luôn :):):)

Đừng nói lấy lọc của EU về thay nha :):):) hư và nghẹt càng lẹ hơn ....
Lọc nó 2 cái tinh và thô. Thay 2 cái đó đủ rồi. Chế làm gì nữa. Chỉ cần thay mới chính hãng là được. Thay đồ shopee mới sợ

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.601
22.285
113
Pháp
Lọc nó 2 cái tinh và thô. Thay 2 cái đó đủ rồi. Chế làm gì nữa. Chỉ cần thay mới chính hãng là được. Thay đồ shopee mới sợ
Nếu như xăng có lở ...có nước thì sao nè :):):)

Hạng D
18/4/15
1.397
10.877
113
Mình đang tầu ngầm 1 con MDX đi thử, thấy trang đầu tiên thôi dẹp mịa nó luôn!
Cũng cảm ơn chủ thớt!

• Love
Reactions: PHONG NGUYEN