Chi hội phó SFC
Cám ơn các bộ lòng ( À tấm lòng ) của các bác nhiều nhé , Em đang đếm cua trong lỗ và tính sơ sơ thế này .

Tháng đầu tiên em nhận 5000 USD tiền thù lao chức hội phó . em xin làm từ thiện và liên hoan hết , Em tính sơ sơ các bác xem nhé .

Em xin chuyển 2500 $ Cho bà cả của em dưới quê để bà lo cho 5 thằng con nheo nhóc đang ở đó phục hồi tất toán học phí cho nó đi học nốt tiểu học .

Thằng cả nhà em hiện đang theo học lớp Đóng cối ( Cối xay ) nâng cao hiện đang theo ông hàng xóm lang thang kiếm ăn dưới Thái Bình quê lúa .

Thằng 2 Nhà em hiện đang phụ việc ông Hàn Nồi xóm bên ( Là bạn thân của bà cả ) hiện đang hoạt động dưới Nam Hà nghe đâu cũng kiếm được bữa rau bữa cháo qua ngày . May mà có cuộc khủng hoảng kinh tế vừa qua nên xong nồi đã thủng bà con cố tận dụng để tiết kiệm nên cũng đỡ .

Em xin chuyển 2400 $ Em gửi cho cô bồ hiện đang vật vã đòi mua tái Túi HERMES bày bán trong Metropol Sofitel nghe đâu rẻ quá nó đang off 50% mà nay chỉ còn 2390 USD đến hết tháng này thôi là lỡ hết cơ hội .

100$ Còn lại em xin mời anh em SFC ra Linh Chi để các bác vừa tắm vừa gội đầu vừa uống . Các bác cứ gọi là bét nhè chè đỗ đen nhé .

Các bác xem lòng hảo tâm của em thế có được không ???

Chi hội phó SFC
Cám ơn các bộ lòng ( À tấm lòng ) của các bác nhiều nhé , Em đang đếm cua trong lỗ và tính sơ sơ thế này .

Tháng đầu tiên em nhận 5000 USD tiền thù lao chức hội phó . em xin làm từ thiện và liên hoan hết , Em tính sơ sơ các bác xem nhé .

Em xin chuyển 2500 $ Cho bà cả của em dưới quê để bà lo cho 5 thằng con nheo nhóc đang ở đó phục hồi tất toán học phí cho nó đi học nốt tiểu học .

Thằng cả nhà em hiện đang theo học lớp Đóng cối ( Cối xay ) nâng cao hiện đang theo ông hàng xóm lang thang kiếm ăn dưới Thái Bình quê lúa . ( À em xin bổ xung thêm là dạo này dưới quê mất điện suốt nên nghề đóng cối để xay lúa đang khởi sắc )

Thằng 2 Nhà em hiện đang phụ việc ông Hàn Nồi xóm bên ( Là bạn thân của bà cả ) hiện đang hoạt động dưới Nam Hà nghe đâu cũng kiếm được bữa rau bữa cháo qua ngày . May mà có cuộc khủng hoảng kinh tế vừa qua nên xong nồi đã thủng bà con cố tận dụng để tiết kiệm nên cũng đỡ .

Em xin chuyển 2400 $ Em gửi cho cô bồ hiện đang vật vã đòi mua tái Túi HERMES bày bán trong Metropol Sofitel nghe đâu rẻ quá nó đang off 50% mà nay chỉ còn 2390 USD đến hết tháng này thôi là lỡ hết cơ hội .

100$ Còn lại em xin mời anh em SFC ra Linh Chi để các bác vừa tắm vừa gội đầu vừa uống . Các bác cứ gọi là bét nhè chè đỗ đen nhé .

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
cosboy nói:
vậy là được rồi anh oi! 100usd uong bia xuông có mà tha hồ!:D:D:D,

Hic thế đỡ nặng bụng bác ạ . Ngoài đó có bia hơi HN ngon choẹt . Ở SG bia hơi tệ lắm

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
.......................

[/size][/color]
[/quote]

Anh em nhất trí luôn. Hoan hô bác LOVE. Ngày giờ và địa điểm đi bác ơi
@all: Thả dây câu từ từ thôi các bác nhé, cá bắt đầu cắn mồi rồi. Đừng giật phựt như lần trước là lại toi cả bia hơi đấy

Hạng C
29/9/07
634
1
16
Hà nội
Thế lại off bia hả bác Love ơi, bác cho cái date đi để anh em còn chuẩn bị bụng chứ.

Hạng B2
23/10/07
128
0
16
Hôm nay ah! cuối tuần rồi còn gì... Bác Love ra chỉ thị đi anh em ủng hộ nhiệt tình.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
LOVE SANTA nói:
Em đi Hạlong Vân đồn đú đởn đây , hẹn Hà nội mùa chim làm tổ nhé

Ở Vân đồn vui phết đấy bác . Cụ có chạy qua Cẩm Phả nhìn ra biển có cái đảo khỉ .Nếu bác muốn chạy qua chơi thì ới em . Đảo đó thuộc Viện Vệ sinh dịc tễ cấm thăm quan .Nhưng anh rể em phụ trách ở đó , bác đi trẻ em cho các cháu ngó mấy con khỉ cho vui

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội
LOVE SANTA nói:

Tình hình như thế này là không ổn :
1. Bác chuyển 2500$ cho bà cả mà chuyển có 2400$ cho bồ là ko công bằng , em đề nghị chúng ta đang sống trong chế độ XHCN nên phần bả cả chỉ là 2400$ cho bồ đỡ tủi thân..:D:D
2. Phần 100$ bớt lại của bà cả sẽ chuyên sang cho SFC tại Linh Chi để nâng cao vị thế và thương hiệu của Tân hội phó SFC ... Như vậy tổng thiệt hại là 200$..

3. Bác SFC nào đồng ý , biểu quyết luôn nào ...
:D:D