Hạng B2
9/7/08
183
0
16
Lâu nay bận quá nên ít online. Tuy nhiên, em thấy mọi người nhiệt tình vì SFC quá nên em cũng xin có mấy lời chia sẽ : (1) Hoàn toàn ủng hộ BCH cũ - những người rất nhiệt tình và tâm huyết vì SFC; (2) Chúc mừng bác LoveSanta - tân hội phó SFC; (3) Tuân thủ việc offchai, offroad, các loại off của SFC với điều kiện có thể; (4) Chấm hết.

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
Bác Love.. Thế là đủ lễ bộ rồi nhé, bác cứ từ từ bình tĩnh rửa ráy, cứ xong ae ngoài đó xong lại sắp xếp thời gian vào trong nay, ae vẫn kiên nhẫn chờ đợi bác. Chúc bác mạnh khỏe và hoàn thành tốt nhiệm vụ "Rửa chức "

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
@LOVESANTA: Bác nói thế thì thôi anh em cũng vui lòng chuyển từ 5 chai 5L 12 năm xuống 5 thùng bia Hàlan hoặc bia Bỉ gì đó ở MYWAY để bác dễ thực hiện. Bao giờ đấy bác nhỉ?

Hạng B2
28/3/09
139
0
0
50
Cần Thơ
son2 nói:
@LOVESANTA: Bác nói thế thì thôi anh em cũng vui lòng chuyển từ 5 chai 5L 12 năm xuống 5 thùng bia Hàlan hoặc bia Bỉ gì đó ở MYWAY để bác dễ thực hiện. Bao giờ đấy bác nhỉ?

Bắt đầu làm lại...Bơm từ từ thôi Bác nhé....:p

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
@all: các bác có để ý là hiện tại chức danh của bác Love đang có sự khác biệt với bác Hunguyen123 và bác Chevo? Tôi đang đề nghị BDH OS chỉnh sửa lại để bác Love cũng sẽ đeo lon Hội phó SFC (oách hơn chi hội phó các bác nhỉ? :))))

Hạng B2
10/11/08
261
0
0
58
Kienvang nói:
@all: các bác có để ý là hiện tại chức danh của bác Love đang có sự khác biệt với bác Hunguyen123 và bác Chevo? Tôi đang đề nghị BDH OS chỉnh sửa lại để bác Love cũng sẽ đeo lon Hội phó SFC (oách hơn chi hội phó các bác nhỉ? :))))

Chi hội SFC nên chỉ có Chức CHI HỘI PHÓ. Thế cũng là chức phó rồi mà.
@ Love : Không cần 5l đâu. Bia là OK. Miễn là bác chăm tổ chức off là nhất bác đấy.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
quasin3950 nói:
Kienvang nói:

Chi hội SFC nên chỉ có Chức CHI HỘI PHÓ. Thế cũng là chức phó rồi mà.
@ Love : Không cần 5l đâu. Bia là OK. Miễn là bác chăm tổ chức off là nhất bác đấy.

Yes bác! Lơ OS đã chuyển về 1 chuẩn thống nhất: CHI HỘI PHÓ!
Bác Love, tân chi hội phó SFC trốn đi đâu mất rồi nhỉ? :))

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Kienvang nói:
Yes bác! Lơ OS đã chuyển về 1 chuẩn thống nhất: CHI HỘI PHÓ!
Bác Love, tân chi hội phó SFC trốn đi đâu mất rồi nhỉ? :))

Tình hình này chắc bác Love đi tự rửa chức trước rồi . Các bác HN bảo bác đãi Cafe thôi , đến lúc vào quán anh em OFF cafe thay bằng cái khác . Em thấy trong SG có hôm off cafe mà ở quán không bán Cafe mà có bác vẫn tưởng thật .Bác Kien ơi em đặt bên OF mấy cái áo nếu hôm 1/6 thằng cu em bận H1N1 thì bác nhận dùm trả tiền dùm em nhé