Hạng D
5/2/15
3.607
6.324
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Em chưa đi KVC quẹo trái PVĐ, em toàn đi TNV - PVĐ, bác chủ và các bác tranh luận em phải đọc hết 4 page mới thông. Có bùng binh to thế mà, mình quẹo tắt sẽ là mồi ngon cho xxx

• Like
Reactions: BinAn
Hạng C
11/3/14
637
932
93
Đi tắt bb là đi đúng ... sau khi hoàn thiện nút giao này. Còn hiện tại rẽ trái pvd buôc phải rẽ phải chổ tiểu đảo rồi ôm bb - tạm bợ nên nó phải vậy.

• Like
Reactions: Khung Long con
Hạng F
18/2/13
5.653
13.864
113
Saigon & Dalat
oto_bangb2 nói:
Trưa nay mới đi về thủ Đức, em hay đi PVD rồi quẹo trái vào đường linh đông nhưng mới phát hiện là đường linh đông đã bị rào chắn lại
vậy đường linh đông giờ hết Thông với PVD rồi , không biết đi sao ?
PVD bác chạy vừa qua vòng xoay, rẽ phải cua cùi chỏ 180 độ là qua Linh Dông

Hạng B2
17/3/14
138
59
28
Em chưa đi KVC quẹo trái PVĐ, em toàn đi TNV - PVĐ, bác chủ và các bác tranh luận em phải đọc hết 4 page mới thông. Có bùng binh to thế mà, mình quẹo tắt sẽ là mồi ngon cho xxx

buổi tối nhá nhem lúc 21h đâu có thấy bùng binh đâu bác, mà bùng binh nó k nằm ngay KVC giao với PVĐ. xxx còn hỏi e có thấy biển báo k, e nghĩ thấy thì chú đâu có bánh mì gặm buổi tối :)

Hạng D
13/3/11
1.497
378
83
Nói thẳng ra đường PVD xxx ăn chia nhau để đứng , lúc nào cũng có 1 tóp 4 xxx đứng hốt bánh mì liên tục . Bác nào bị dính ở đây cũng nên hạn chế quay phim nếu quay thì kín 1 chút vì bọn này có Quần Chúng Bức Xúc :) ( 1 thằng Quần chúng đc 200k 1 lần )

Những điểm xxx hay đứng : Bùng bình cây xăng Huệ Thiên , Chùa An Lạc , Cá sấu hoa cà , Nhà máy Caosumina

Hạng B2
17/3/14
138
59
28
Nói thẳng ra đường PVD xxx ăn chia nhau để đứng , lúc nào cũng có 1 tóp 4 xxx đứng hốt bánh mì liên tục . Bác nào bị dính ở đây cũng nên hạn chế quay phim nếu quay thì kín 1 chút vì bọn này có Quần Chúng Bức Xúc :) ( 1 thằng Quần chúng đc 200k 1 lần )

Những điểm xxx hay đứng : Bùng bình cây xăng Huệ Thiên , Chùa An Lạc , Cá sấu hoa cà , Nhà máy Caosumina

thanks bác đã cảnh báo cho ae

Hạng B2
6/12/14
184
260
63
35
Hồi sáng em đi từ linh đong ra PVD thấy rât nhiều taxi bị thổi không biết lỗi gì vậy các bác?

Hạng B2
6/12/14
184
260
63
35
Trưa nay mới đi về thủ Đức, em hay đi PVD rồi quẹo trái vào đường linh đông nhưng mới phát hiện là đường linh đông đã bị rào chắn lại
vậy đường linh đông giờ hết Thông với PVD rồi , không biết đi sao ?
Cùng câu hỏi với bác.Hsang e phải chạy lên tô ngọc vân rồi quẹo về linh đông. Xa vãi

Hạng F
1/8/12
5.738
5.765
113
TP HCM
Hồi sáng em đi từ linh đong ra PVD thấy rât nhiều taxi bị thổi không biết lỗi gì vậy các bác?
T axi chạy vào lane xe Bus đó Bác không những xe Taxi mà xe con k'hi chạy từ nhánh ra các Bác phải tranh thủ bật xi nhan đánh lái ra lane xe con nếu chạy trên lane xe Bus một đoan là xxx vịn Bác ngay. Chú ý để khỏi mất tiền oan ngày nào cũng có vài chục chiếc không để ý BB là toi ngay.