Hạng B2
8/4/15
210
86
28
25
Nói thẳng ra đường PVD xxx ăn chia nhau để đứng , lúc nào cũng có 1 tóp 4 xxx đứng hốt bánh mì liên tục . Bác nào bị dính ở đây cũng nên hạn chế quay phim nếu quay thì kín 1 chút vì bọn này có Quần Chúng Bức Xúc :) ( 1 thằng Quần chúng đc 200k 1 lần )

Những điểm xxx hay đứng : Bùng bình cây xăng Huệ Thiên , Chùa An Lạc , Cá sấu hoa cà , Nhà máy Caosumina

Bức xúc là xử nó luôn không nên sợ để mấy thằng xxx nó hết gây mất uy tín ngành

Hạng D
7/11/12
1.533
2.735
113
Bác bị xxx phạt đúng rồi. Đoạn đó mặc dù đang làm chưa cong nhưng cũng có cái vòng xuyến. Bác phải chạy bộc cái vx đó để rẽ trái vào tân sơn nhất theo hướng phạm văn đồng. Vừa ra khỏi vx là giới hạn tốc độ 40 cây chuối.

Hạng B2
25/12/14
246
240
43
41
Thủ Đức - Hồ Chí Minh
chạy xe ở Việt Nam mình thiệt là mệt mõi, bởi vậy tai nạn nhiều cũng đúng.

Vừa chạy vừa phải lo xe ben, xe tải, công te nơ, xe máy chạy ẩu đã đành, còn thêm cái vụ nhìn biển báo xong suy nghĩ coi báo vậy là chạy làm sao, có bị gài không, mấy ảnh đứng cách đó bao xa.

Nói thiệt là em rất rất ngại chạy bên quận 7 - Nguyễn Văn Linh với đường Đông Tây (Võ Văn Kiệt), nhiều lúc muốn chạy cho đúng luật cũng không biết làm sao, ai đi không quen đường mà quẹo vô quẹo ra hay quay đầu đường này là biết liền. Giờ sắp thêm cái Phạm Văn Đồng.

Hạng D
24/3/15
1.637
2.421
113
T axi chạy vào lane xe Bus đó Bác không những xe Taxi mà xe con k'hi chạy từ nhánh ra các Bác phải tranh thủ bật xi nhan đánh lái ra lane xe con nếu chạy trên lane xe Bus một đoan là xxx vịn Bác ngay. Chú ý để khỏi mất tiền oan ngày nào cũng có vài chục chiếc không để ý BB là toi ngay.
Thanks bác @ttqui2005

Hạng D
14/1/13
1.782
1.591
113
lane xe bus là lane sát con lươn bên phải hả bác? hôm t7 em chạy lane này =_=
PVD có 3 lane, 2 lan ngoài là 4b, lane trong cùng là 2b + bus. vào đó bị xử nha bác :D

• Like
Reactions: BinAn
Hạng D
4/10/12
2.191
3.604
113
Từ KVC ra PVĐ đi tắt, không qua BB phạt là đúng rồi. Học phí lãng nhách !
View attachment 239976 View attachment 239977
Đúng rồi, nghĩ sao đi tắt mà còn lên phàn nàn gì nữa! Nếu ko có cái bb phải vào bb e cũng ôm 1 vòng, có chậm hơn chút nhưng thấy an toàn. Cụ chủ thớt chắc mua bằng
Tôi gặp mấy lần xe biển số ngoài ấy ko thèm ôm bb luôn, điển hình thấy 1 anh biển 30 từ Vo Thi Sau qua CMt8 ko ôm bb. Dek

Hạng B2
6/12/14
184
260
63
35
T axi chạy vào lane xe Bus đó Bác không những xe Taxi mà xe con k'hi chạy từ nhánh ra các Bác phải tranh thủ bật xi nhan đánh lái ra lane xe con nếu chạy trên lane xe Bus một đoan là xxx vịn Bác ngay. Chú ý để khỏi mất tiền oan ngày nào cũng có vài chục chiếc không để ý BB là toi ngay.
Thanks bác.Hôm qua e quẹo từ Linh Đông ra PBV theo đường mới mở thấy XXX đứng bắt quá chừng.

Hạng B2
17/3/14
138
59
28
E đi làm qua đường này, cái vòng xoay ở đây lâu lắm rùi bác, chắc 7 tháng là ít đó. Thôi lần sau rút kinh nghiệm thôi bác, chứ chỗ đó bác quẹo trái thấy có vấn đề ngay, đâu cần nhìn bảng,vì nó ngược ngược sao í. Chỗ này hiếm có xxx lắm, bác xui mới bị dính . nó hay đứng ngay góc quẹo phải chứ k đứng bên kia bắt bác đâu,

xxx chủ yếu canh buổi tối bắt, e đi lần 2 thì bị dính. Thấy bác cubull gần khu vực này nói xxx canh hoài, bữa e bị cũng có vài chiếc giống e (chắc ít đi như e)

Hạng C
11/3/14
637
932
93
Một phần do công chánh cấm biển 301b vô phần đường chiều ngược lại nên nhiều tài bị lắm. Phần 4 lane mới mở cũng vậy - gắn biển cấm 2b nhưng 2b buộc phải đi vì không còn đường nào khác. Chổ này lý ra có tnxp hay csgt hướng dẫn thì mới hay vì đang thi công nên thay đổi hàng ngày mà họ lại me để bắt thì không fair chút nào.

Hạng D
4/10/12
2.191
3.604
113
mịa bác lại chém à? hạng D mà cmt như cc, bác đọc hết từ đầu đi nhé rùi lượn cho thớt nó trong. Buổi tối + ít đi khu vực đó nên mới bị + cái bùng binh cách mấy chục m :3dnhiumay:
Uh thì lượn ra, tôi biết a là hạng gì rồi, coi như a đi đúng! Tôi xin lỗi nhé!