Hạng C
11/3/14
637
932
93
Cùng câu hỏi với bác.Hsang e phải chạy lên tô ngọc vân rồi quẹo về linh đông. Xa vãi
Quẹo Linh Đông cách chổ củ 50m thôi - vị trí chính thức sau khi hoàn chỉnh luôn

Hạng B2
10/8/14
381
444
63
Ho Chi Minh City, Vietnam
Sáng nay em mới đi qua chổ này, cả đám xxx mai phục. Thấy đầu xe em vừa qua khỏi vòng xoay một xxx hí hửng nhảy ra nhưng lại nhảy vô ngược lại vì thấy em có xi nhan đánh lái ra lane xe con. Potay thật, xxx cứ canh chổ nào mới sắp xếp phân luồng lại mà đứng rình chứ k phải đứng để điều tiết giao thông. Mấy anh ấy thật là tích cực, mới có 6h sáng đã rình rồi :3dlacdau:. Dự là thức dậy lúc 5h để chuẩn bị :)

• Like
Reactions: thekiller and boymi
Hạng B2
17/3/14
138
59
28
Sáng nay em mới đi qua chổ này, cả đám xxx mai phục. Thấy đầu xe em vừa qua khỏi vòng xoay một xxx hí hửng nhảy ra nhưng lại nhảy vô ngược lại vì thấy em có xi nhan đánh lái ra lane xe con. Potay thật, xxx cứ canh chổ nào mới sắp xếp phân luồng lại mà đứng rình chứ k phải đứng để điều tiết giao thông. Mấy anh ấy thật là tích cực, mới có 6h sáng đã rình rồi :3dlacdau:. Dự là thức dậy lúc 5h để chuẩn bị :)

chắc tối qua chưa đủ bánh mì

Hạng C
19/11/09
994
799
93
Ngay cây xăng huệ thiên cũ, bác phải quẹo phải ôm vòng xoay thì mới đúng, bác quẹo trái không qua vòng xoay thì người đi ngưới từ PVĐ về chợ Thủ đức đi bằng đường nào

Hạng D
14/1/13
1.782
1.591
113
chỗ này có vòng xoay mà bác (hay e hiểu sai ý bác ?) . Vòng xoay này nằm ở đây lâu lắm rùi, chắc bác ít đi nên k để ý. Chạy từ Kha Vạn Cân , gặp giao lộ, quẹo phải vài chục m rùi ôm vòng xoay về PVD

Hạng B2
17/3/14
138
59
28
chỗ này có vòng xoay mà bác (hay e hiểu sai ý bác ?) . Vòng xoay này nằm ở đây lâu lắm rùi, chắc bác ít đi nên k để ý. Chạy từ Kha Vạn Cân , gặp giao lộ, quẹo phải vài chục m rùi ôm vòng xoay về PVD

đúng là e ít đi khu này, vấn đề là muốn vào vòng xoay phải quẹo phải vài chục mét (ướvòng xoay k nằm ngay giao lộ KVC-PVĐ) nên nhiều người như e đã bị.

P.S: lúc trước cách đây vài tháng e có đi 1 lần ban ngày thì chưa thấy cái vòng xoay này

Hạng C
19/5/07
805
432
63
Lỗi bác là không chịu nhìn biển báo, em thấy nhiều bác đã không nhìn biển rồi mà khi gặp xe ôm BB đúng chiều chặn ngay đầu xe người ta mà còn giương cặp mắt hình viên đạn lên nữa chứ, ăn biên bản là đúng

Hạng D
14/1/13
1.782
1.591
113
đúng là e ít đi khu này, vấn đề là muốn vào vòng xoay phải quẹo phải vài chục mét (ướvòng xoay k nằm ngay giao lộ KVC-PVĐ) nên nhiều người như e đã bị.

P.S: lúc trước cách đây vài tháng e có đi 1 lần ban ngày thì chưa thấy cái vòng xoay này
E đi làm qua đường này, cái vòng xoay ở đây lâu lắm rùi bác, chắc 7 tháng là ít đó. Thôi lần sau rút kinh nghiệm thôi bác, chứ chỗ đó bác quẹo trái thấy có vấn đề ngay, đâu cần nhìn bảng,vì nó ngược ngược sao í. Chỗ này hiếm có xxx lắm, bác xui mới bị dính . nó hay đứng ngay góc quẹo phải chứ k đứng bên kia bắt bác đâu,

• Like
Reactions: Khung Long con
Hạng B2
24/4/13
125
48
28
T axi chạy vào lane xe Bus đó Bác không những xe Taxi mà xe con k'hi chạy từ nhánh ra các Bác phải tranh thủ bật xi nhan đánh lái ra lane xe con nếu chạy trên lane xe Bus một đoan là xxx vịn Bác ngay. Chú ý để khỏi mất tiền oan ngày nào cũng có vài chục chiếc không để ý BB là toi ngay.
lane xe bus là lane sát con lươn bên phải hả bác? hôm t7 em chạy lane này =_=