Hạng D
7/7/13
4.000
17.426
113
Tan Phu, HCM
Các bác nào rành cho e ý kiến nha, từ chợ Thủ Đức về không được rẽ trái vào đường Phạm Văn Đồng mà phải rẽ phải rồi theo vòng xoay đường Phạm Văn Đồng mới đúng? Buổi tối nên e cũng không để ý thấy biển báo nên tốn bánh mì cho xxx, lúc đó có thêm 2 chiếc cũng bị như e (e nghĩ là do buổi tối không thấy biển báo và không đi đường đó thường xuyên). :(
Chính xác đó bác:3duongbia:

Hạng D
7/4/11
1.958
2.024
113
báo cáo các bác là 2 hôm nay XXX trực vòng xoay PVD với KVC cũ rất thường xuyên(gần vòng xoay)
ai đi ngang cẩn thận, hết tốp này đến tốp khác ra canh chổ này
sẳng tiện thông tin cho mấy bác hay đi Vũng Tàu là chợ xóm lưới có quay phim bắt đậu xe trên đường cấm đậu
nếu muốn đậu mấy bác vòng lên công viên, khúc trong của chợ xóm lưới ko có biển cấm,đậu vô tư

t2k
Hạng C
25/8/07
507
337
63
Thiệt tình, mình chạy chỗ này 1 tuần 1 lần, mà nói thiệt lần nào mình cũng ôm bùng binh hết, chứ quẹo tắt xe trên PVD nó phi xuống vô KVC nhìn thấy ớn, có cho tiền em cũng ko dám quẹo tắt vì rất nguy hiểm. Cái này là do nhiều bác có thói quen chạy ẩu, làm biếng hay đi tắt mới đi vậy thôi chứ nếu bản thân các bác ý thức dc sự nguy hiểm ở chỗ này thì cũng không dám chạy như vậy.

Hạng B2
4/10/11
173
140
43
Các bác có cmt thì chịu khó lướt hết các trang. Bác chủ đi trong trời tối nhá nhem, bị khuất tầm nhìn, hơn nữa là người khác địa phương, ít đi khu vực này nên bị tốn học phí. Thông cảm cho bác chủ, rút kinh nghiệm. Mình tới địa phương khác mà gặp hoàn cảnh như vậy cũng dễ tốn bánh mì như thường, không ai tự cho mình hay hơn người, hên xui.

Hạng C
11/3/14
637
932
93
Nhầm lẫn là biển báo kiểu này
Từ chợ Thủ Đức đường Kha Vạn Cân rẽ trái Phạm Văn Đồng
- nếu đi theo biển báo thì bị hớ cái vòng xoay

• Like
Reactions: BinAn
t2k
Hạng C
25/8/07
507
337
63
Các bác có cmt thì chịu khó lướt hết các trang. Bác chủ đi trong trời tối nhá nhem, bị khuất tầm nhìn, hơn nữa là người khác địa phương, ít đi khu vực này nên bị tốn học phí. Thông cảm cho bác chủ, rút kinh nghiệm. Mình tới địa phương khác mà gặp hoàn cảnh như vậy cũng dễ tốn bánh mì như thường, không ai tự cho mình hay hơn người, hên xui.
xin thưa là em đọc từ đầu tới cuối rồi, em toàn đi khúc này sau 10h30pm ko nhé, và mới đi tầm gần 1 tháng nay thôi, mỗi tuần đi chỉ 1 lần, chỗ này đèn sáng trưng, cho dù ko có biển, nhưng nếu bác ý thức dc sự nguy hiểm thì ko bao giờ dám đi kiểu ấy, đừng biện minh cho những hành động thiếu ý thức như vậy. Bác chủ đi kiểu đó chả khác gì đi vào đường 1 chiều cả, vì quẹo như thế thì đối đầu trực diện với luồng xe từ PVD đi thẳng và luồng quẹo vô KVC hướng chợ Thủ Đức.Chỗ này lúc nào xe cũng đông, chả lẽ bác chạy thế mà ko biết dc nguy hiểm.

Hạng D
4/9/06
2.285
23.067
113
xin thưa là em đọc từ đầu tới cuối rồi, em toàn đi khúc này sau 10h30pm ko nhé, và mới đi tầm gần 1 tháng nay thôi, mỗi tuần đi chỉ 1 lần, chỗ này đèn sáng trưng, cho dù ko có biển, nhưng nếu bác ý thức dc sự nguy hiểm thì ko bao giờ dám đi kiểu ấy, đừng biện minh cho những hành động thiếu ý thức như vậy. Bác chủ đi kiểu đó chả khác gì đi vào đường 1 chiều cả, vì quẹo như thế thì đối đầu trực diện với luồng xe từ PVD đi thẳng và luồng quẹo vô KVC hướng chợ Thủ Đức.Chỗ này lúc nào xe cũng đông, chả lẽ bác chạy thế mà ko biết dc nguy hiểm.

Bác chủ đi lúc đường vắng nên vô tư....:3dcuoi:

• Like
Reactions: BinAn
Hạng D
24/3/15
1.637
2.421
113
Một phần do công chánh cấm biển 301b vô phần đường chiều ngược lại nên nhiều tài bị lắm. Phần 4 lane mới mở cũng vậy - gắn biển cấm 2b nhưng 2b buộc phải đi vì không còn đường nào khác. Chổ này lý ra có tnxp hay csgt hướng dẫn thì mới hay vì đang thi công nên thay đổi hàng ngày mà họ lại me để bắt thì không fair chút nào.
Nói rất chuẩn, nhưng nếu như vậy thì bánh mì đâu để sống qua ngày ? tội nghiệp xxx chứ bác !

Hạng D
24/3/15
1.637
2.421
113
báo cáo các bác là 2 hôm nay XXX trực vòng xoay PVD với KVC cũ rất thường xuyên(gần vòng xoay)
ai đi ngang cẩn thận, hết tốp này đến tốp khác ra canh chổ này
sẳng tiện thông tin cho mấy bác hay đi Vũng Tàu là chợ xóm lưới có quay phim bắt đậu xe trên đường cấm đậu
nếu muốn đậu mấy bác vòng lên công viên, khúc trong của chợ xóm lưới ko có biển cấm,đậu vô tư
Thanks bác @XeTank nhé

Hạng D
24/3/15
1.637
2.421
113
Đúng rồi , nên thông cảm cho bác chủ

• Like
Reactions: Khung Long con