Thảo Luật Chung tư vấn BDS ở cần thơ

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
23/5/11
52
0
6
34
@hollowman: tôi dự định ghé Nha Trang khoảng gần cuối tháng 7... sẽ PM cho bác khi gần tới ngày tới NT.. Gần biển thì đúng là khí hậu tốt. Cám ơn bác.

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.435
113
Lâu quá không thấy bác Tran.hung lên đây! có lẽ bác í đang lang thang ở Việt Nam rồi

Hạng B1
23/5/11
52
0
6
34
@bravia: tôi đang ở SG bác à. Chạy tới chạy lui vài việc (thí dụ như gặp bà con); khi về tới khách sạn thì khá mệt, nên ít lên trên forum này. Mợ Hạnh có nói sáng 10 tháng 7 đi CT, thành ra chắc sẽ có dịp gặp bác.

MDF confirmed
Hạng C
20/3/07
754
25
28
Cần Thơ
Hanh.Pham nói:
Bác MDF ui, hội Cần Thơ đang họp kín, bác cho em cái mail nhé.
tamvo nói:
hollowman nói:
Chào bác tranhung . Thành phố du lịch nào e nghĩ cũng có cuộc sống riêng của nó . K phải cứ nổi tiếng là xô bồ :) . Cảm nhận riêng của em về tp này là rất nhẹ nhàng về cuộc sống thường nhật (nếu trùng hợp cùng lúc bác có ở Nha Trang em sẽ mời bác khám phá nhẹ nhàng với em nhé ) . Em k phải dân Nha Trang nhưng có vài việc kinh doanh nho nhỏ ở đó nên em cũng khá yêu thành phố này :D. Đặc biệt là không khí biển rất tốt cho người lớn tuổi . Em chỉ có vài ý kiến nhỏ để bác có thêm lựa chọn cho mình thôi . Cám ơn bác lắng nghe
Không ngờ lại có nhiều đồng minh Nha Trang thật . Quả là đất lành chim đậu :D
Off OSFI ở Nha Trang đê các bác ơi !!
xe3banh nói:
Họp mặt ở Saigon hay Cantho cũng được ạ,2h30 p sau có mặt tính từ lúc thông báo ợ.Hi,ông hồ lô dụ ra Nhatrang nữa kià,mùa mưa bão đường Diên Khánh thì lũ về còn đường Camranh thì sạt lỡ,ông Tú ôm cái hồ lô mua cafe cóc uống dần dần chờ dọn đường hay nước rút rồi về Saigon nhá.
Bác xe đua khiếp thế này ? Hic hic ...
Bác Hồ Lô ơi, lũ thiệt hả ? Làm sao đi ??

Minh Pham nói:
tran.hungvn nói:
@Minh.Pham: đã PM cho bác và bác xe3bánh. Mong sẽ gặp các bác ở SG.
Em nhận được email của bác rồi. Em sẽ liện hệ xe3bánh vụ lo xe xe4bánh về Cần Thơ :D
@: MDF: Bác đang trong thớt, bác xác nhận luôn vụ chủ xị Cần Thơ đi :D ============================
Hiện đang có 3 thành viên và 0 khách.

MDF, tran.hungvn

Chết thiệt đến hôm nay mới thấy vụ này
email: [email protected]
nếu cần gấp các bác gọi cho mình 0913973199

Hạng C
13/1/07
835
0
16
Mai rảnh thì ra đâu đó ngồi với anh em tí Tùng ơi,lâu quá không gặp,mai cũng có anh bạn OSPD lang thang dưới đó gom lại luôn thể.

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
Ủa đâu mất tiêu rồi bác 3 bánh kg thấy phản hồi gì hết .:D Nhậu quắc cần câu luôn hén
Ông bạn PD của bác phải đổ cỡ 15 chai mới đủ đô đó .

Hạng C
13/1/07
835
0
16
Dạ,đến Cần Thơ thì anh Nghiêm cũng vừa rời khỏi rồi ạ,giờ chỉ còn ta với nồng nàn thôi ạ.

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.435
113
Tiếc quá hôm đó không tháp tùng các bác xuống Cần Thơ được. Mà hôm nay bác tranhung lại bay ra Hà Nội rồi. Anh em gặp nhau chưa nói được câu nào cả.
Đón đầu lịch trình của bác tranhung vậy hẹn các bác ở Sài Gòn nhé ( tầm cuối tháng này thôi)

Hạng D
2/6/10
1.597
11
38
33
@MDF: thứ 7 này mời thịt nai chặt đi em ghé... nghi thịt nai chấm mắm tôm quá:mad:

Status
Không mở trả lời sau này.