Hạng B2
2/7/17
222
220
48
35
Nghe bảo Glc hay hỏng cái gioăng cửa. Chạy nghe lạch cạch sau một thời gian.
Bác nên lưu ý chi tiết này.

• Like
Reactions: phukhi12345
Hạng B2
28/7/10
118
152
48
Em mà được 1/2 giống bác em làm con gls luôn chứ mắc chi phải gờ lơ cê. Ăn chơi phải tốn kém chứ bác. Xe đi 2-3 năm mà hư chắc chi có xe giấy thôi, chứ em thấy xe tq nó còn chạy ầm âm cơ mà
Em mà được 1/2 giống bác em làm con gls luôn chứ mắc chi phải gờ lơ cê. Ăn chơi phải tốn kém chứ bác. Xe đi 2-3 năm mà hư chắc chi có xe giấy thôi, chứ em thấy xe tq nó còn chạy ầm âm cơ mà.
Ở VN đi gls thì không ai có tài sản dưới 10tr $ đâu nhe Bác

Hạng F
29/10/16
11.620
22.461
113
Pháp
Xe Đức chưa bao giờ đi với chữ lành. Bác chọn sai rồi, nếu muốn cảm giác lái, êm ái và sự sang chảnh thì chọn xe Đức ( tấc nhiên là hầu bao rủng rỉnh nha, tiền ít thì đừng dây vào em nó).
Em thì có cái nhìn khác, đối với em nó lành vì 67K mới ..thay 2 lần nhớt+lọc, 1 lần thay má phanh trước ... Vậy thử hỏi có lành không nhỉ ? Và dỉ nhiên, bảo trì, tu dưởng theo ...hảng. xe em hơn 2 năm tuổi rồi.
Có điều về VN hể xe Đức/âu là được đẩy lên cao, nhất là nhập ..tù quốc gia mẹ nửa ...thú thật đồ đức không đắt đâu các bác. Đưa một món đồ bình thường, cần thay em tìm ra giá cho,

Hạng B2
2/7/16
156
109
43
38
TP.HCM
Tính như bác thì tiền nên gửi ngân hàng hoặc đầu tư. Sau đó đi đâu thì gọi taxi
Thì anh chủ thớt hỏi thì mình tư vấn như thế, cũng đúng chứ ko sai. Có mấy chỗ cho mướn xe sang tự lái, phone 1 cú là ngta cho mấy thg em tới giao xe ngay, Merc E250 2019 chỗ quen chuyên xe hoa cho mướn lấy 3tr5 1 ngày, mướn tháng thì 35tr. Ba cái đồ quỷ này chạy tầm 1 2 tháng là chán rồi, đổi đi mướn cái khác chạy cho đã chứ ôm khư khư làm gì. Còn mua Merc nếu khấu hao 1 năm 222tr, bảo trì, bảo dưỡng thì nếu đứng tên pháp nhân công ty sẽ rất có lợi, cuối năm báo cáo thuế sẽ khai thẳng cái phần khấu hao vô phần doanh thu của công ty luôn, sẽ được bên thuế trừ ra. Chứ tội gì đi taxi cho mệt.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Em thì có cái nhìn khác, đối với em nó lành vì 67K mới ..thay 2 lần nhớt+lọc, 1 lần thay má phanh trước ... Vậy thử hỏi có lành không nhỉ ? Và dỉ nhiên, bảo trì, tu dưởng theo ...hảng. xe em hơn 2 năm tuổi rồi.
Có điều về VN hể xe Đức/âu là được đẩy lên cao, nhất là nhập ..tù quốc gia mẹ nửa ...thú thật đồ đức không đắt đâu các bác. Đưa một món đồ bình thường, cần thay em tìm ra giá cho,
67k km mà thay nhớt 2 lần, hahaha. Thôi về lo chạy đi bác, nổ app kìa...

Hạng F
29/10/16
11.620
22.461
113
Pháp
67k km mà thay nhớt 2 lần, hahaha. Thôi về lo chạy đi bác, nổ app kìa...
Thì bác cứ vào ..các trang âu châu mà hỏi, đừng nói là VN áp dụng cho xứ nghèo như em nha ...
Bác chỉ cần đọc tiếng tây, tiếng anh một tí thôi, hay muốn em đem bằng tiếng việt thì tìm

Nhiều khi tôi không hiểu các bác cứ tư duy theo kiểu của mình rồi áp đặt cho những người khác phải y như thế .. Ở VN 5K, 10K là ở VN nhưng không có nghĩa là áp dụng cho ngoài VN ...

Link dẩn .... có lẽ bác phải chịu khó dịch nha
Link dẩn 2

Và đây là tiếng Việt ..... tôi nghĩ là tôi có đủ trình độ đọc tiếng việt, và không tệ ngoại ngữ :):):)

Trong đây có đoạn

Thời điểm thay nhớt? Hiển thị thời gian dịch vụ trên màn hính chính bảng điều khiển sẽ nhắc nhở bạn

Nhân viên dịch vụ VW thay nhớt cho chiếc xe VW theo dịch vụ linh hoạt và dịch vụ định kì

Hướng dẫn dành cho chủ sở hữu sẽ đề cập thời điểm cần thay nhớt cho xe.
Có hai loại dịch vụ thay nhớt động cơ:

• Dịch vụ linh hoạt:
    Theo hiển thị khoảng thời gian dịch vụ trên bảng điều khiển, nhưng ít nhất sau hai năm hoặc 30.000 km

• Dịch vụ cố định:
    Cứ sau 15.000 km, nhưng ít nhất mỗi năm một lần

Thân !

• Like
Reactions: NAMBINHTTC