Status
Không mở trả lời sau này.
Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113
I_like_speed nói:
Thế có Bác nào muốn mua về phân lô bán lại không để em làm việc luôn. Tiền bây giờ thì thực sự thiếu chẳng thể làm lớn được, chi tiêu ăn xài thì được, có bao nhiêu nằm trong đất hết rồi. Còn 1 lô của cô 10ngàn m2 nằm ở cuối đg 37-39 ngay khu đó luôn. Bán lẹ để đi mua vàng cuối năm lên 2500$ là bán ra gom lại liền.
Nếu pháp lý ngon lành cành đào, gom mấy ông trong FI đang gửi tiền trong Bank ra là hốt sạch cái này thôi. Nếu ổn vấn đề chỉ là cơ chế :D

Hạng B2
29/7/11
101
0
16
TPHCM
bác bravia nói đúng đấy, bác chủ thử kết hợp với mấy bác nhà mình làm dự án mang thương hiệu otosaigon luôn đi bác. em nghĩ với khả năng hiện có của mấy bác oser nhà mình thì làm dự án này cái rẹt là xong. từ đó, otosaigon lấn sân chơi bds luôn, lúc đó cho em 1 chân luôn nha các bác.
bác chủ và các bác thấy thế nào? làm 1 cái để đời luôn chứ

bravia nói:
I_like_speed nói:
Thế có Bác nào muốn mua về phân lô bán lại không để em làm việc luôn. Tiền bây giờ thì thực sự thiếu chẳng thể làm lớn được, chi tiêu ăn xài thì được, có bao nhiêu nằm trong đất hết rồi. Còn 1 lô của cô 10ngàn m2 nằm ở cuối đg 37-39 ngay khu đó luôn. Bán lẹ để đi mua vàng cuối năm lên 2500$ là bán ra gom lại liền.
Nếu pháp lý ngon lành cành đào, gom mấy ông trong FI đang gửi tiền trong Bank ra là hốt sạch cái này thôi. Nếu ổn vấn đề chỉ là cơ chế :D

Tập Lái
18/7/04
42
4
8
Cảm ơn các Bác tư vấn nhiều ! Trong tình hình này chắc các Bác cũng ngại ko biết nên đầu tư gì cho khỏi rủi ro vì mảnh đất của em dtích lỡ cỡ. Chắc fải đàm phán cho đối tác thuê xây siêu thị khai thác tạm thời. Các bác có ý tưởng nào hay muốn kết hợp thì hú em nhé.

Hạng B2
27/10/10
164
234
43
CNL
www.savax.com.vn
Các bác cứ nhảy vào, bác chủ mục đích cuối cùng là bán đứt cho khỏe. Nhưng giá 20tr/m2 ( 1400m thổ cư ), các bác tính phượng án phân lô bán nền? em thấy khó ăn lắm.

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113
I_like_speed nói:
Cảm ơn các Bác tư vấn nhiều ! Trong tình hình này chắc các Bác cũng ngại ko biết nên đầu tư gì cho khỏi rủi ro vì mảnh đất của em dtích lỡ cỡ. Chắc fải đàm phán cho đối tác thuê xây siêu thị khai thác tạm thời. Các bác có ý tưởng nào hay muốn kết hợp thì hú em nhé.
em không rõ vị trí lô đất của bác như thế nào, nhưng mà với diện tích như trên mà kiếm người chịu thuê làm Siêu thị cũng khó đó nha, bởi nó lỡ cỡ quá.
Qua đây cũng thấy là bà cô bác chủ cũng muốn ăn dày rồi! :D, thôi nếu cố chịu đựng được vài năm thì cho thuê cái gì tạm bợ thôi còn có đồng ra đồng vào, ôm cái ý tưởng lớn e rằng khơi khó trong bối cảnh này

Tập Lái
18/7/04
42
4
8
Chào các bác !
Sorry vì lâu rồi em không ghé vào diễn đàn để cập nhật thông tin. Em gửi kèm hình vị trí đất các Bác xem thử dùm em nhé

Các Bác xem dùm em luôn có 5Ha cạnh dự án Suối Tiên 2 xã An Hòa, Long Thành, Đồng Nai ( giờ ghép vào thuộc Thành Phố Biên Hòa rồi) Nếu phân lô bán nền khoảng 80m2, em bán từ 200tr-250tr/lô thì có khả thi không. Vị trí đó thì có khoảng hơn 20ha. Nếu gom của 3 người nữa thì khoảng trên 50ha.Thanks các Bác nhiều nhé.

Hạng C
6/1/11
920
10
18
Miếng đất này hình như kế bên ao cá Song Tân, đang ủi, san lấp nền phải không bác?

Status
Không mở trả lời sau này.