Tập Lái
21/1/10
6
0
0
Re:Tư vấn Mua màu xe theo cung mệnh của chủ xe ( theo ngũ hành )

Chào Hocap!  Mình mạng thổ (68) ox mạng kim đang đi xe mầu đen giờ muốn đổi xe thì chọn mầu gì tốt nhất.Xe mình đứng tên.Cảm ơn hocap nhiều

Tập Lái
21/1/10
6
0
0

khi nào hocap online nhớ giúp mình nha!

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

pthanh68 nói:
Chào Hocap! Mình mạng thổ (68) ox mạng kim đang đi xe mầu đen giờ muốn đổi xe thì chọn mầu gì tốt nhất.Xe mình đứng tên.Cảm ơn hocap nhiều

Thổ sinh kim , bạn đứng tên xe tốt lắm , Phù sinh cho chồng , nên chọn màu Nâu , vàng hồng phấn ( tốt cho cả hai vợ chồng nhé ) .

Tập Lái
21/1/10
6
0
0

hocap nói:
pthanh68 nói:
Chào Hocap!  Mình mạng thổ (68) ox mạng kim đang đi xe mầu đen giờ muốn đổi xe thì chọn mầu gì tốt nhất.Xe mình đứng tên.Cảm ơn hocap nhiều

Thổ sinh kim , bạn đứng tên xe tốt lắm , Phù sinh cho chồng , nên chọn màu Nâu , vàng hồng phấn ( tốt cho cả hai vợ chồng nhé ) .

Cam on hocap

Hạng D
25/6/09
1.671
10.507
113

taylaihanoi nói:
hocap nói:
taylaihanoi nói:
Chào mừng bác Hocap quay lại với 4f :D
Bác lưu ý em vụ đồ treo trong xe nhé. Thanks bác trước.

Cảm ơn Tay lái Hà nội nhiều

Nếu có dip bác ghé qua 102 Nguyễn Văn thủ Q 1 vào chiều thứ 5 này hocap tặng bác 1 bông fip flap màu sắc vẫy vẫy bằng năng lượng mặt trời để trong xe cho vui nhé Mình mua của bác newkinglove , hàng này bên Nhật bán 300.000 VND/ bông luôn http://www.otosaigon.com/...px?m=1944614&high=
Vụ mua đồ PT treo xe nợ bác ra tết vậy .
Chúc tất cả các oser luôn lái xe an toàn .

Cảm ơn bác.
Em sẽ cố gắng qua đó. Nhận quà "tất niên" mà

@HOCAP: Thật tiếc là hôm qua không rảnh chạy qua chỗ bác. Chắc qua Tết đợi bác mua giúp cái vụ mua đồ PT treo xe rồi qua thăm bác luôn vậy.

Chúc mọi người một năm mới AN KHANG -THỊNH VƯỢNG

Hạng C
4/2/10
799
1.459
93

Bác Hocap cho em hỏi thăm, em mạng Thủy, vợ em mạng Kim, chúng em định mua xe. Nếu đúng ngũ hành thì em mua xe màu trắng, bạc, bạc ánh kim nhưng khổ nỗi là bà xã chê mấy màu đó xấu, bà xã chỉ thích màu đen, vậy có hợp với 2 vợ chồng không vậy chị?
P/S: Cho em hỏi thêm nếu mua màu đen thì ai đứng tên thì tốt hả chị?
Mong hồi âm của chị.

Tư vấn dùm em pác Hocap ơi : em mạng Mộc, giờ mua xe màu đỏ. Có cách nào hóa giải được k ạ? Em tính dán đề can màu cafe sữa - màu Thổ dọc theo thân xe, như vậy có được không?

Tập Lái
13/10/09
29
2
3

topic rất hay !!! thanks bác chủ nhé ^^ bây giờ Phong Thủy đc coi trọng lắm.

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

biminh nói:
Bác Hocap cho em hỏi thăm, em mạng Thủy, vợ em mạng Kim, chúng em định mua xe. Nếu đúng ngũ hành thì em mua xe màu trắng, bạc, bạc ánh kim nhưng khổ nỗi là bà xã chê mấy màu đó xấu, bà xã chỉ thích màu đen, vậy có hợp với 2 vợ chồng không vậy chị?
P/S: Cho em hỏi thêm nếu mua màu đen thì ai đứng tên thì tốt hả chị?
Mong hồi âm của chị.

Mang Thuy la em dung ten nhe . rat tot cho 2 vo chong vi thuy sinh kim ( xin loi may khong go dc tieng viet )
Buratino10 nói:
Tư vấn dùm em pác Hocap ơi : em mạng Mộc, giờ mua xe màu đỏ. Có cách nào hóa giải được k ạ? Em tính dán đề can màu cafe sữa - màu Thổ dọc theo thân xe, như vậy có được không?

Moc sinh hoa , khong tot khong xau ma bac . muon duong mang moc thi la mau xanh duong va mau den lai khac xe ( do ) nen dung lam gi het nhe .