Status
Không mở trả lời sau này.
Re:Tư vấn mở quán gà nhỏ

gavuoncuchi nói:
MYWEBCALLS nói:
Em thấy cách làm gà của quán 7 Đực bên Thanh Đa cũng hay... Bác chủ xem thử ra sao? Hôm nào em và bọn cty sang ủng hộ bác.,, hehe và cuối cùng bác chủ cần nhu cầu về máy tính tiền thì cho bọn em có cơ hội phục vụ bác nhé.
Em mơi hỏi thằng em nó bảo quán rộng, không gian quá kool.... chứ gà bình thường.
Bác có thể nói góc nhìn của bác về cái hay của họ để em học tập dc ko ạ.hè hè

Cái thời "hay" của 7 Đực qua rồi...em ăn quán 7Đực từ năm 93 trước khi quán được lên báo SGTT....lúc đó mới ngon...từ lúc có dịch cúm gà cách nay đâu chừng chục năm thì chất lượng giảm hẳn.

Duy nhất chỉ vì món bánh mì dùng với nước chấm 7 Đực mà giữ chân vợ chồng em tới quán 1 lần/năm:D:D:D:D

Nếu có điều kiện bác ghé quán Hải Thắng trên đường Dương Tử Giang...xem món gà nướng kiểu người Hoa Nam Vang...vợ chồng em ghé quán này thường xuyên.

Hạng B1
28/8/12
76
0
6

Cám ơn bác bomdien ạ.Em sẽ tranh thủ ghé
Em hỏi các bác tý luôn. Quán ăn nhỏ như kiểu em định làm đám giang hồ nó có hay tới đòi bảo kê không hả các bác.Hic hết lo cướp đêm rồi ngày

Hạng B1
28/8/12
76
0
6

ttngoc nói:
Mấy quán nhỏ thế này đám giang hồ không ngó tới đâu bác.
Hic may quá, cám ơn bác nhiều ạ

Hạng B2
6/4/09
390
142
43
www.anhbanmai.vn

Giờ E đặt hàng, mai 11h Bác giao qua cho E 1 con gà nổ muối được 0? E ở Nguyễn Văn Săng, gần chỗ Bác.

Hạng D
25/2/09
1.230
66.751
113

Công nhận gà 7 đực có món nước chấm ngon ve, e bắt chước về nhà làm mà ko được

Hạng D
19/6/11
1.815
345
83
HCM - MFC

Oánh dấu gần nhà nè... Khi nào xong báo ủng hộ nha

Hạng B2
15/3/09
430
10.365
93
www.youngpos.com

7 Đực thì em cũng như các bác kia... ghiền món nước chấm của nó, em nói để bác sang ăn thử rồi copy lại... Mịa rủi mà biết nó bỏ cái quỷ quái quỉ "ko sạch" vô chắc em ói liệt giường lun quá.. hy vọng là hok có ^^
Máy POS thì ko đắt như bác nghĩ đâu... tầm 22chai là bác có nguyên bộ rùi, hoặc tùy option bác chọn tầm 10 chai ..
gavuoncuchi nói:
MYWEBCALLS nói:
Em thấy cách làm gà của quán 7 Đực bên Thanh Đa cũng hay... Bác chủ xem thử ra sao? Hôm nào em và bọn cty sang ủng hộ bác.,, hehe và cuối cùng bác chủ cần nhu cầu về máy tính tiền thì cho bọn em có cơ hội phục vụ bác nhé.
Em mơi hỏi thằng em nó bảo quán rộng, không gian quá kool.... chứ gà bình thường.
Bác có thể nói góc nhìn của bác về cái hay của họ để em học tập dc ko ạ.hè hè

Hạng B1
28/8/12
76
0
6

vivan nói:
Giờ E đặt hàng, mai 11h Bác giao qua cho E 1 con gà nổ muối được 0? E ở Nguyễn Văn Săng, gần chỗ Bác.
Bên em chưa làm quán được nên chỉ giao gà sống làm sạch thôi ợ
@ 22chai là khoảng đầu tư to bác ui.Quán em sang lại có hơn 50 chai à.
@Em cảm ơn các bác ủng hộ ạ.Nước chấm em cũng có tay Kiên làm khá ngon nên xem thử thế nào hờ hờ

Hạng F
20/1/10
5.849
7.291
113
www.viettranyen.com

Bác chủ lưu ý chỗ đậu xe, nếu mời ACE trên đây thì việc này cần lắm. Vì mấy lần em gầy độ mà ko có chỗ đậu xe nên đành ngậm ngùi chuyển chỗ khác.

Gà nhà bác đúng là ngon thứ thiệt! Chúc bác mua mau bán đắt ạ.

Status
Không mở trả lời sau này.