Hạng B1
10/4/16
51
24
8
31
Có nhầm gì ko bác với link đó em thấy ghi chung chung ko thực tế lắm
ban em ngày trước đi con Is250 nó mua cũ nó bảo chạy chỉ cần canh đúng ngày là lên toy thay nhớt bảo dưỡng bình thường chạy ầm ầm , có 1 số phụ tùng hình như cũng xài chung với dòng toy chỉ khác mã hàng,còn nào ko có thì mới đat hoặc mua ở ngoài thôi

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng C
4/6/12
869
1.554
93
Ho Chi Minh
Vâng thưa bác, cái này ng ta thống kê ở nước ngoài, về bản chất xe thì ở VN với nước ngoài có khác j đâu bác nhỉ...:D... nước ngoài xe còn bền bỉ hơn ở VN đấy chứ..
cái người ta cần hỏi thì ko trả lời :
<<chi phí bảo dưỡng này nọ có cao không??
xe nó có lành bệnh như toy thần thánh ko??
chạy nó có bị rớt giá nhanh như xe Đưc không ??>>>
Trả lời tầm bậy tầm bạ + link gì đâu ko.....tư vấn kiểu này mấy bác định đổi hoặc tậu Lexus bỏ chạy hết quá hic hic

• Like
Reactions: Sheanchau89
Hạng B1
10/4/16
51
24
8
31
cái người ta cần hỏi thì ko trả lời :
<<chi phí bảo dưỡng này nọ có cao không??
xe nó có lành bệnh như toy thần thánh ko??
chạy nó có bị rớt giá nhanh như xe Đưc không ??>>>

Trả lời tầm bậy tầm bạ + link gì đâu ko.....tư vấn kiểu này mấy bác định đổi hoặc tậu Lexus bỏ chạy hết quá hic hic
Mình chỉ nghe một số ae nói lexus đi lành như toy mà mình sợ 2 chữ "nghe nói" nên lên đây tham khảo mấy bác thêm

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Bác mua xe mới chính hãng Lexus hình như toàn xe Nhật, Lexus nên kiếm xe Mỹ lướt mà mua option nó cũng nhiều hơn, mua xe cũ cứ quăng vào hãng check miễn chưa đâm đụng, bơi lội là được rồi vì Lexus lành có tiếng đó giờ :)

• Like
Reactions: Sheanchau89
Tập Lái
15/11/15
19
7
3
37
Hà Nội
Mình chỉ nghe một số ae nói lexus đi lành như toy mà mình sợ 2 chữ "nghe nói" nên lên đây tham khảo mấy bác thêm
Các cụ nhà ta đã nói tiếng lành đồn xa, tiếng dữ cũng đồn rất xa. Bác "nghe nói" nó lành tức là nó rất lành rồi đấy ạ :3dcuoi:

Hạng B1
10/4/16
51
24
8
31
Bác mua xe mới chính hãng Lexus hình như toàn xe Nhật, Lexus nên kiếm xe Mỹ lướt mà mua option nó cũng nhiều hơn, mua xe cũ cứ quăng vào hãng check miễn chưa đâm đụng, bơi lội là được rồi vì Lexus lành có tiếng đó giờ :)
E thấy xe chính hãng cũng xe Mỹ mà bác..có cái phản quang xinhan đó

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
E thấy xe chính hãng cũng xe Mỹ mà bác..có cái phản quang xinhan đó

Bác vạch VIN lên coi là biết ở đâu chứ gì cần gì coi xinhan hay gì...chính hãng k nhập Nhật cho giảm option và chi phí, mà đi nhập Mỹ bán sao lại salon. Ai mà sử dụng qua Lexus rồi vẫn thích chọn xe nhập Mỹ tiêu chuẩn an toàn cao hơn và option nhiều hơn thôi.