Hạng B2
29/1/16
178
110
43
www.lexustranhungdao.com
cái người ta cần hỏi thì ko trả lời :
<<chi phí bảo dưỡng này nọ có cao không??
xe nó có lành bệnh như toy thần thánh ko??
chạy nó có bị rớt giá nhanh như xe Đưc không ??>>>

Trả lời tầm bậy tầm bạ + link gì đâu ko.....tư vấn kiểu này mấy bác định đổi hoặc tậu Lexus bỏ chạy hết quá hic hic
Trả lời tầm bậy tầm bạ gì vậy bác, câu hỏi bác chủ em cũng trả lời rồi, tại hình như bác ko đọc kĩ thì phải, link em đưa ra là link của người ta đánh giá bên Mỹ, link nào tầm bậy, nói về các dòng xe thì chất xe như thế nào thì vẫn giữ nguyên như vậy chứ có phải bên Mỹ chi phí bảo dưỡng có khác quá nhiều VN đâu ạ?
Trong list Toyota thần thánh vẫn là dòng xe bảo dưỡng với chi phí thấp nhất và BMW, Mẹc, Audi vẫn là những dòng xe có chi phí bảo dưỡng khá cao. Điều đó đúng với VN có gì mà tầm bậy vậy bác?

Hạng B2
29/1/16
178
110
43
www.lexustranhungdao.com
Bác vạch VIN lên coi là biết ở đâu chứ gì cần gì coi xinhan hay gì...chính hãng k nhập Nhật cho giảm option và chi phí, mà đi nhập Mỹ bán sao lại salon. Ai mà sử dụng qua Lexus rồi vẫn thích chọn xe nhập Mỹ tiêu chuẩn an toàn cao hơn và option nhiều hơn thôi.
Xe Mỹ thì vẫn đa phần là Made In Japan thôi bác ạ, có chủ yểu 1 số dòng như RX hay NX có Made in Canada, tuy nhiên về tiêu chuẩn an toàn (túi khí, hệ thống an toàn điện tử...) xe chính hãng và xe Nhập Mỹ giống nhau ạ! Còn riêng về option thì xe Mỹ sẽ đầy đủ hơn vì có những option phù hợp với đường xá, thời tiết của họ (sưởi vô lăng, rada khoảng cách...)