Hạng B2
24/4/10
346
22
18
Banyan nói:
Tầm 1 tỷ thì bác rất dễ lựa chọn. Xe Hàn chạy >100 ng km đã có vấn đề, còn xe Nhật >200 ng km vẫn vô tư. Bây giờ mua xe bác cứ ra mấy gara lớn là mua, chứ xe mới bác cứ an tâm, k sợ bị tráo đổi gì đâu.

Bác chủ quan quá đấy, gara lớn thì họ cũng có thể thuốc nếu bác không biết gì về xe, chỉ cần bỏ chút option thì cái giá xe nó đã khác nhau rồi đừng nói chi ;))

Hạng B2
26/4/10
243
0
0
35
soundmaxxxx nói:
Banyan nói:
Tầm 1 tỷ thì bác rất dễ lựa chọn. Xe Hàn chạy >100 ng km đã có vấn đề, còn xe Nhật >200 ng km vẫn vô tư. Bây giờ mua xe bác cứ ra mấy gara lớn là mua, chứ xe mới bác cứ an tâm, k sợ bị tráo đổi gì đâu.

Bác chủ quan quá đấy, gara lớn thì họ cũng có thể thuốc nếu bác không biết gì về xe, chỉ cần bỏ chút option thì cái giá xe nó đã khác nhau rồi đừng nói chi ;))

Bác Banyan đúng là chủ quan quá.Mấy bác có biết cái ông đi RR ở Vũng Tàu không?Hôm bữa em đi dăng ký SantaFe cho khách ở BRVT cũng gặp ông này cùng đệ tử đi đăng ký Toy Venza chung.Sau khi tham quan xe em mới phát hiện hai kính chiếu hậu 1 bên có dòng chữ " THE OBJECT IN MIRROR...'' còn 1 bên thì không.(Chứng tỏ đã bị thay hết 1 bên),còn trong nội thất thì không có DVD mà bên bán xe đã độ lại 1 DVD của tung Của giờ bị mất tiếng,không chỉnh gì được...Hỏi ra mới biết xe vừa mua ở 1 Garage quen ở đường Trần Hưng Đạo hết 90k USD.Mấy bác thấy đó quen mới dễ chết đúng không?:D

Hạng D
23/9/09
1.037
6
38
46
Banyan nói:

Bác căn cứ vào đâu mà đánh giá xe hàn trên 100 ngàn km là có vấn đề và xe nhật thì trên 200 ngàn vẫn vô tư?

theo em thì Tùy theo sở thích, nhu cầu của gia đình bác mà lưa chọn, em Hyundai cũng là một sợ lựa chọn đáng suy nghĩ. Tốt nhất là cả nhà ra salon xem rồi quyết luôn là tiện nhất.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
7/3/10
212
1
18
39
Teana 3.5 Japan - hàng đã qua sử dụng
Bác nào có nhu cầu, call: 090 871 9040

Hạng C
5/6/09
698
42
28
48
Sài Gòn
Cám ơn các bác nhiều nhá... Chắc em phải ra salon xem... Nhưng em vẫn chưa rành vụ TA và TB lắm. Bác nào giúp em cái...

Hạng C
12/5/08
830
5.865
93
Tầm sedan giá 1 tỉ có nhiều lựa chọn nhưng mỗi xe đều thế mạnh riêng không có xe nào có thể là lựa chọn số 1 cả, nhưng theo tôi bác chọn Teana là một quyết định đúng đắn, nếu không thì Sonata 2010 hay Kia K5 cũng rất thú vị, còn Camry đã sắp đi hết vòng đời của thế hệ thứ VI, nếu thích nên chờ thế hệ mới.

Hạng B2
26/4/10
243
0
0
35
Tai nghe không bằng mắt thấy bác chủ thớt ạh.Bác cứ tranh thủ ra saloon xem xe cho chính xác bác ạh.Nhơ cẩn thận xem từng chi tiết nha bác vì xe nhập ngoài hay thiều đồ lắm ạh.Chúc bác mau cưới vợ ạh...rảnh thì ghé qua cổ em xem thử Sonata 2010 của em cũng được để bác có cơ sở so sánh...

Hạng B2
26/4/10
243
0
0
35
RandV nói:
Cám ơn bác yenphan. Thứ 7 khoảng 10h em ghé bác nhé.

Rất hân hạnh được phục vụ anh em OS ạh.Khi nào tới bác cứ alo cho em...