Tập Lái
22/2/23
6
7
3
Tinh thần yếu thì đi CX5 cũng phải rén, hôm kia ghé Lái Thiêu cafe với ăn gỏi măng cụt trời mưa tầm tã 2h lúc về qua khúc bồi dưỡng chính trị ngập ngang bánh xe nhưng thấy con i10 đi mình mới dám đi đấy. Sau đó tấp vào cafe đợi hết mưa 15p mới bò về tiếp - vk chửi sao ko về ngủ luôn mà chạy vô tốn thêm gần 300k cafe. Đâu xanh rau má :D
Tốn tiền mà tốn tgian nữa bác ơi, nghĩ cảnh có việc cần đi mà như vậy bất tiện vl. Nhiều lúc em ám ảnh ko dám lấy xe đi luôn.

• Like
Reactions: Mr Oz
12/10/07
772
236
43
Sài Gòn
Xe Điện nha bác. Em thấy mấy chiếc Taxi Vin chạy qua chỗ ngập cũng tự tin lắm ( sau đó về ntn thì em không biết :D ) .

Hạng B2
1/9/20
278
241
43
32
Nhưng mà lên SUV thì cũng có đỡ hơn ko bác, kiểu gầm cao 20-25cm thì có qua ngập được ko?
tính gầm có ý nghĩ gì đâu bác, thuỷ kích là do nước vào cổ hút, bác mở ca bô mấy con sedan vs suv xem cổ hút nó chênh nhau dc bao nhiêu, cứ bang vào nước cho sóng nó đánh lên thì bố suv cũng chết nên tốt nhất là tấp vào cf đợi nước rút hoặc quay đầu thôi

• Like
Reactions: nam.hoang
Hạng B1
19/10/20
69
103
33
28
bán tải + ống thở bác ạ, đi phố không sợ ngập, còn không chỉ có nước chơi xe điện thôi, thủy khắc hỏa, không chạy đi đâu được