Hạng B2
13/6/07
109
0
18
38
Em mất đúng 3 tiếng để đọc hết 53 trang trong topic này. Quả thực là rất hấp dẫn và hồi hộp. Chúc mừng các bác đã có những trải nghiệm thật lý thú
.

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
Ủa, hôm đó hội Jeep về trễ vì xe hư, anh em đã rất vui vẻ vì đâm được bác Đậu phụ chầu cà phê và mấy gói thuốc...đâu có ai kêu ca gì đâu?
Lời qua tiếng lại nhiều khi anh em không hiểu hết ý của nhau đâm mất vui.
Quan điểm của anh em là chơi để vui, chúng ta cùng nhau tạo một sân chơi vui vẻ, hòa đồng, đoàn kết với nhau là vui lắm rồi.
Nếu như anh em jeep có ai nói lời làm các bác hiểu nhầm thì mong các bác đừng buồn nhé. Hy vọng buổi tổng kết này sẽ vui hơn nữa. Hẹn gặp các bác.

Hạng B1
27/7/10
75
0
0
càng ngày càng hấp dẫn!ủa sao ko thấy e FJ cruiser bs 65 đâu nữa vậy các pác?

Hạng B2
11/10/07
369
0
16
lúc nầy mình đi nhờ với bác Kam vì xe mình chú Volvo mượn đi sữa bơm trợ lực ,không off được đường nầy cũng tiết quá đi thôi

Hạng B2
16/7/10
129
0
18
otosaigon nói:
Hy vọng anh em Jeep ai cũng như bác DucRedoor, hôm đó em cũng có thông báo đến bác do ngày hôm sau em phải "đua" tiếp từ SG đến Phú Yên nên phải tranh thủ đua về sớm để còn chuẩn bị hành trang cho ngày hôm sau. Chứ ăn chơi thì ...em chả thua thằng nào đâu :D còn 3 chai XO trong Bar Mecca trên đường NKKN.. chắc hôm tiệc liên hoan của đoàn Off-Road dự kiến thứ 4 tuần tới sẽ xử lý hết. Đang kêu gọi tài trợ thêm chục chai cho đoàn off-road OS trong đêm đó..

Lơ nóng quá Lơ ơi

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.515
2.289
113
49
TP.HCM
Túm lại là khi nào off tổng kết hỉ các bác? Cho em gặp lại mấy ông thần óp rốt cái, hehe....

Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
mucachai nói:
Ủa, hôm đó hội Jeep về trễ vì xe hư, anh em đã rất vui vẻ vì đâm được bác Đậu phụ chầu cà phê và mấy gói thuốc...đâu có ai kêu ca gì đâu?
Lời qua tiếng lại nhiều khi anh em không hiểu hết ý của nhau đâm mất vui.
Quan điểm của anh em là chơi để vui, chúng ta cùng nhau tạo một sân chơi vui vẻ, hòa đồng, đoàn kết với nhau là vui lắm rồi.
Nếu như anh em jeep có ai nói lời làm các bác hiểu nhầm thì mong các bác đừng buồn nhé. Hy vọng buổi tổng kết này sẽ vui hơn nữa. Hẹn gặp các bác.

chuyến đi vừa qua mới thấy được tinh thần đoàn kết của anh em OS nhà mình các bác ợ.. và vui thì không thể tả nỗi thanks bác Lơ