Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
3/12/10
407
2
18
44
nghe nhiều người khen cũng muốn thử nhưng khổ nỗi dân VP như em lại ko nhiều thời gian để pha Phin, hỏi Hiếu cà rỡn thì đc biết Phindeli chưa có loại hòa tan... thôi đành chờ vậy

Hạng F
29/8/07
8.005
26.836
113
Meo Quay nói:
tuando nói:
@Hiepluc: cái vị trí nằm giữa đó phải thuê bằng tiền, mà không phải lúc nào cũng có chỗ trống để thuê.

Thuê em nào body hót hót 1 tí mặc áo Phin đè Ly đi ra đi vào từ chỗ đông sang chỗ để là dắt khách được ngay thôi mà
ko mặc gì, chỉ vẽ chữ phin đè...ly thì có mà sập luôn siêu thị. hehe.
Em mua ve ko pha phin mà pha máy. Uống thấy cũng ok phết. Nhất là cảm giác đang uống cafe sạch. Cái gì sạch là em thích, nhất là "rau" sạch. Hehe

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
manchestervn nói:
Meo Quay nói:
tuando nói:
@Hiepluc: cái vị trí nằm giữa đó phải thuê bằng tiền, mà không phải lúc nào cũng có chỗ trống để thuê.

Thuê em nào body hót hót 1 tí mặc áo Phin đè Ly đi ra đi vào từ chỗ đông sang chỗ để là dắt khách được ngay thôi mà
ko mặc gì, chỉ vẽ chữ phin đè...ly thì có mà sập luôn siêu thị. hehe.
Em mua ve ko pha phin mà pha máy. Uống thấy cũng ok phết. Nhất là cảm giác đang uống cafe sạch. Cái gì sạch là em thích, nhất là "rau" sạch. Hehe
Ý hay .... đề nghị thử nghiệm gấp , ngày giờ và địa điểm tổng duyệt PM riêng nhé ....

Hạng B2
13/5/13
367
709
93
Mình có mua ở Giant, PMH, loại ngày mới nhưng sao nó nhẹ quá. Gu mình là nặng. Có loại nào nặng không thế anh Tuấn

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.588
113
www.phindeli.com
koon2 nói:
Mình có mua ở Giant, PMH, loại ngày mới nhưng sao nó nhẹ quá. Gu mình là nặng. Có loại nào nặng không thế anh Tuấn
Koonjang mua Giọt Đắng hoặc Supreme nhé.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.588
113
www.phindeli.com
Báo Los Angeles Times số ra ngày 29/10/2013 đã đăng bài trang 1 khá chi tiết và hoành tráng về câu chuyện cafe PhinDeli.
Bài báo này đang tạo ra 1 cuộc tranh luận gay gắt với hơn 102 comments từ độc giả sau 2 ngày.

Bác nào rành English thì vô chém chơi:
http://www.latimes.com/na...tmlstory#axzz2jGedCHWm

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
Người Mỹ phản ứng cũng chậm nhỉ ....
Họ hình như chỉ mới quan tâm tới 1 khía cạnh nhìn thoáng thì có vẻ hợp lý nhưng .... thật sự khó sảy ra sảy ra .... trừ khi luật pháp Mỹ có sự thay đổi .
..... dù gì cũng đã giúp cho kế hoach Phindeli đc nhiều đó chứ ?
:D

Status
Không mở trả lời sau này.