Status
Không mở trả lời sau này.
Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.584
113
www.phindeli.com
Ý kiến hay. Các bác các mợ nào quan tâm off cafe thì đăng ký ở thớt này luôn nhé.
Em mời!

Hạng D
29/11/06
2.951
38.614
113
53
tuando nói:
Hanh.Pham nói:
Giờ làm sao xin bác Tư 1 gói uống thử bây giờ nhỉ ? Bác Tư ộp cafe đi bác Tư ơi :D mang theo 1 gói pha ra cả nhà uống luôn cho đỡ ... tốn :D
Tuần này chuỗi siêu thị CitiMart đã có hàng Phindeli. Tuần sau sẽ có thêm một số siêu thị khác.
Riêng Hanh.Pham là chuyên gia cafe, anh sẽ gửi tặng vài gói uống thử và xin ý kiến hén.

Bác Tư Ấn Độ nói kiểu này là FI xuất hiện nhiều chuyên gia cafe lắm àh :)
Chúc mừng Phideli bước đầu thành công

16/7/12
35
2
18
51
Việt kiều họ không thích cái bảng quảng cáo của Phin đâu, đưa quả cờ VN lên là thua rồi ...

Tuy nhiên bác Tuấn Đỗ - TGĐ là chuyên gia Marketing, nên chắc chắn không mắc sai lầm cơ bản này. Tôi chỉ cần nhìn pano QC ở U.S.A là biết a Tuấn nhắm ngược lại vào thị trường lớn hơn - Việt nam - nơi mà "các con bò và con cừu" có 1 tinh thần dân tộc rất cao ... chúc mừng bác hội trưởng FI nay đã tham gia một cv & sứ mạng liên quan FI đúng nghĩa

fulloto nói:
Quả này Việt Kiều ủng hộ chung tay là thành công thôi à. Còn thẳng tiến thị trường Mỹ luôn thì Trung Nguyên còn đang xoắn đít. Đừng quá tham vọng. Đi từng bước trước.

Lâu thật lâu mới ghé OSFI, thấy tin này vui quá !!!
Chúc mừng bác Tuấn Đỗ có 1 cv & sứ mạng mới

Đương nhiên là cho e đăng ký 1 suất. 123 NĐC hả bác?
Chiều nay bác có không em ghé luôn. Lâu rồi ae kg gặp. Cafe xong alo Mèo quay đến bắt nó khao cái hợp đồng lớn mới ký, đi
luôn
tuando nói:
Ý kiến hay. Các bác các mợ nào quan tâm off cafe thì đăng ký ở thớt này luôn nhé.
Em mời!

Hạng D
25/2/09
1.230
69.853
113
A Tư ấn độ tặng e cái áo được rồi. E mặc quảng cáo giùm cho, hehe

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.584
113
www.phindeli.com
phuctrh nói:
Lâu thật lâu mới ghé OSFI, thấy tin này vui quá  !!!Chúc mừng bác Tuấn Đỗ có 1 cv & sứ mạng mới
Đương nhiên là cho e đăng ký 1 suất. 123 NĐC hả bác?Chiều nay bác có không em ghé luôn. Lâu rồi ae kg gặp. Cafe xong alo Mèo quay đến bắt nó khao cái hợp đồng lớn mới ký, đi
luôn
tuando nói:
Em mời!
Chiều nay em có cuộc hẹn với bên Metro mất rồi.
Để hôm khác thư thả hơn. Phải có thời gian chuẩn bị ... vài chân dài phục vụ cafe cho các bác OS chứ.

Status
Không mở trả lời sau này.