Hạng B1
23/1/13
53
0
6
Re:Ung thư gan giai đoạn cuối ( xin mod lưu thớt này vài ngày)

ối

púa dũng hãn quá

Tập Lái
7/11/12
40
12
8

bua21 nói:
ped208 nói:
bệnh này thì vô phương các bác ơi, kéo dài chỉ thêm đau đớn.....
Bác ko nói người ta ko nói bác câm đâu.

sự thật là vậy mà bác, xoắn cái l j, 2 đứa bạn thân tôi, ông già 2 đứa, một người bị lao não, 1 người K phổi, đau đớn lắm, tôi mà là họ tôi cầu mong đi nhanh nhanh, ko làm khổ con cháu, bác sĩ đã chê, thì đừng có vái bậy bạ, xác suất chữa đc bao nhiêu % ?

Tập Lái
22/1/13
23
1
3

ped208 nói:
bua21 nói:
ped208 nói:

sự thật là vậy mà bác, xoắn cái l j, 2 đứa bạn thân tôi, ông già 2 đứa, một người bị lao não, 1 người K phổi, đau đớn lắm, tôi mà là họ tôi cầu mong đi nhanh nhanh, ko làm khổ con cháu, bác sĩ đã chê, thì đừng có vái bậy bạ, xác suất chữa đc bao nhiêu % ?
Khi nào người nhà của bác bị thì bác sẽ hiểu đc cảm giác này....trân trọng.

• Like
Reactions: THANHKAP
Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

Ped208 : ý của bác chân thật nhưng e là không hợp lý lúc này. Người bệnh còn nước còn tát bác ạ, ở cương vị bác, bác có dám để người nhà mình chịu vậy mà không chạy chọt gì không?
Em từng trải qua rồi, ngày đó ai nói gì em cũng làm cho bố mình, kể cả....bắt ma nữa đó. Vừa làm vừa khóc mà bất lực nên điều tốt nhất chúng ta làm cho bác chủ là động viên bác ấy thay vì nói những câu vô tình.

Hạng C
6/12/12
520
4
18

ped208 nói:
bua21 nói:
ped208 nói:

Còn nước còn tát. Người thân nhất của bác sắp ra đi bác sẽ biết cái cảm giác đó.
Em ủng hộ Búa.
Những trường hợp khỏi bệnh anh em nói trên đây đều là thực tế. Không ai vẽ ra để nói làm gì.

Hạng C
6/12/12
520
4
18

Bác chủ đưa cụ ông đến chùa Long Hưng (Nhơn Trạch) nhờ khám và nhờ bày cho cách ăn gạo lứt muối mè (theo phương pháp Ohsawa) xem thế nào.
Ba mẹ vợ em không bệnh nan y, nhưng sức khỏe kém. Ăn theo phương pháp này thì nói khỏe trong người.

Hạng D
18/5/09
1.413
2
38
46

Gần đây nhất là cây xáo tam phân ở Khánh Hòa , chúc bác chủ mau chóng cứu đc thân phụ của mình

Hạng D
17/2/11
1.569
3.092
113

Dạ em cám ơn các tấm chân tình của các bác, kể cả cái ý kiến trái chiều, vì ngay cả anh em bà con trong gia đình em cũng tranh cãi nhau về vấn đề này. Nhưng em suy nghĩ còn nước còn tát

• Like
Reactions: THANHKAP
Hạng C
29/7/11
760
13
28
41

vững vàng lên nhé bác chủ.

Hạng B2
9/10/10
156
2
18
49

Người lớn tuổi thì bộ đồ lòng cũng rệu rạo hết, bác nên hướng theo pp chữa về tâm lý để Ông vui vẻ mà sống thì sức khoẻ cũng cải thiện theo

• Like
Reactions: THANHKAP and SCN