Hạng B2
28/3/10
148
3
18
Bác derick toàn đưa những nghiên cứu ở đâu đâu bên hải ngoại không. KHÔNG BIẾT AI NGHIÊN CỨU VÀ ĐIỀU KIỆN TEST CÓ CÔNG BẰNG HAY KHÔNG. DERICK lúc nào cũng lun miệng nói hãy lái và cảm nhận. bi giờ mời bác ấy test thực tế thì lại KHÔNG CHỊU.
DERICK NÓI MỘT ĐẰNG LÀM MỘT NẺO. LÀM SALE NHƯ VẬY AI DÁM MUA XE

SỰ THẬT VẪN LÀ SỰ THẬT NISSAN GRAND LIVINA VẪN LÀ DÒNG XE BÁN Ế TẠI VIỆT NAM.

Hạng D
17/3/07
1.270
15
0
13
bản thân nissan là một thương hiệu có uy tín và được yêu thích ở việt nam , nhưng mấy sale của nissan đã làm chết thương hiệu này rồi

Hạng B2
2/7/10
494
4
0
sport3.5 nói:
bản thân nissan là một thương hiệu có uy tín và được yêu thích ở việt nam , nhưng mấy sale của nissan đã làm chết thương hiệu này rồi

Bác nói nhảm gì thế, sale nào mà làm Nissan chết, ý bác nói bác hino86? bằng chứng đâu bác. Em vẫn luôn yêu thích Nissan

Hạng D
15/7/08
2.052
135
63
...hỏi làm chi?
@sport3.5:pặc pặc, sao Bác quơ cả nắm đũa thế! chết là chết thế nào được Bác :D, Việt Nam đâu có đẻ ra thương hiệu nissan đâu (Bác cứ muốn người ta "chết" là sao ta?) , Nissan Grand Livina là 1 sản phẩm mà đang giúp cho người tiêu dùng có nhiều sự lựa chọn hơn thôi! Vấn đề là em thích xe hơi, em thích thương hiệu Nissan thì em có quyền tin tưởng sản phẩm em đang bán thôi. Sắp tới đây nissan việt nam ra mẫu mới hoàn toàn, nhập khẩu nguyên chiếc các Bác tiếp tục "ném" nhé 
(nhanh thì cuối năm nay, chậm thì đầu năm)

Hạng B2
12/1/10
103
0
0
Tuy theo cach nhin nhan cua moi nguoi va so tien cua moi nguoi co bao nhieu nua ,chu co it tien ma muon xe xin thi dau co dc :(.Cam on bac chu thot da chia se

Hạng F
22/10/09
8.170
31.343
113
em nghĩ nếu Lờ Ví Nơ kiên trì  thì sẽ  giành được thành công nhất định

Hạng F
22/10/09
8.170
31.343
113
APV sống thoi thóp bác Vovinam ợ, ra đường có thấy mấy em đi đâu, taxi còn ko thèm đi