Hạng C
19/4/06
503
7
0
RE: Vấn đề khi lắp hệ thống báo động cho xe

của bác sói xám có thể bị trục trặc rồi nên mới vậy( có trường hợp bị rụng cái lò xo rung bên trong ra khỏi vị trí!), bác sói xám thử vặn cái vít chỉnh xem sao!
Trích đoạn: kebab

....sao lại phả rút nó ra hả bác ui...sao không chỉnh độ nhạy của cái cục đó giảm đi...[8|]

Hạng D
24/4/06
2.450
13.556
113
TP. HCM

Em thấy có báo động cũng hay, khi các Bác đi chơi, mà để xe ở xa, không có người xem thì nó lại hay chứ, nếu nó la lên thì ...khối người hiếu kỳ trông giúp mình:D

Trích đoạn: Phuong Ngoc

Em thấy có báo động cũng hay, khi các Bác đi chơi, mà để xe ở xa, không có người xem thì nó lại hay chứ, nếu nó la lên thì ...khối người hiếu kỳ trông giúp mình:D
Thế bác có chưa nghĩ đến việc để xe ở 1 cơ quan yên tĩnh, hay nhất là đang để xe trong bệnh viện tự dưng nó hú inh ỏi, chẳng biết làm sao cả:(:(:(:(

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa

Bác Bắp nói rất đúng,đồng thời cần thì nhờ thợ gắn 1 công tắc rất nhỏ gạt trái,phải trong xe,gạt trái ko xài báo động,gạt phải xài bđ,các tiệm bán bđ đều làm đc,thiệt hại dưới 50k vnđ .

Hạng B2
30/3/05
154
1
0
Hanoi

xe em có lắp bộ đk hiệu Black Widow (khi mua xe chủ cũ đã lắp sẵn) bây giờ cái điều khiển (transmitter) hỏng thì mua ở đâu các bác ? có thay được bằng của hãng khác hay không ? hay là lắp nguyên bộ mới [:eek:][:eek:]