11/6/11
155
928
93
Đang dự định mua xe Ford Ecosport, mà mình thì vướng mắc điểm sau. Mấy bác tư vấn hộ em

Vụ 2 thắng bố sau thấy nó bèo thế nào đó. Ko biết Ford xuất xưởng 2015 có được 4 thắng đĩa không các bác ?. Về khoản này mà Ford cắt 2 thắng đĩa em thấy nản toàn tập.

Theo mấy bác Ford sẽ ra Ecosport 4 thắng đĩa hay không ? nếu có thì em quyết chờ. Chứ giờ 2 đĩa 2 trống nản quá, phân vân nên chưa xuống tiền được

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
26/11/09
1.054
912
113
Bà Rịa
Ý mình th8a1c mắc là 2 thắng tang trống nó có kém an toàn hơn các loại khác ?
e lạy! cả ngàn thằng kỹ sư chứ có phải đầu tôm đâu mà bác sợ nó ko nghĩ dc như bác sao, cả bao nhiêu thứ phải tính toán chứ đâu chỉ có 2 cái thắng mà bác bảo nó ko an toàn. Nếu nghĩ như bác thì bác phải xem điển hình như Toy thần thánh bỏ ra cả tỉ mà có 7 túi khí ko, có đủ ABS, ESP, BA, HLA, EBD ko hay là chỉ có 4 cái thắng đĩa vậy mà dân tình cứ cắm đầu mua ko suy nghĩ kìa :3dnhiumay:

• Like
Reactions: tà tà kiếm cơm
Hạng C
9/7/12
645
1.479
93
Nếu bác chủ nghiên cứu và hiểu rõ về hệ thống thắng thì sẽ ko phải lo lắng, bận tâm về thắng đĩa hay tang trống. Chúc bác rước xe về và sướng với nó :)

• Like
Reactions: tà tà kiếm cơm
11/6/11
155
928
93
mấy bác cho hỏi ngu xíu là thắng tang trống nó dùng cáp... có giống 2 bánh không ợ ?vì em đi xe máy, mấy lần đứt vài sợi cáp nhỏ nhỏ nên hãi. xe máy thì mình thấy được, còn oto thì ko biết thấy sao :d