Hạng B2
24/9/07
398
6
18
53
Em cũng sắp sửa 40 rồi :D

minhchaustudio nói:
Bác Jeep 6122 @:

Mấy bác dưới 30 chạy Jeep ít lắm bác . Trong hội em chỉ thấy có DongTranSon là trẻ tuổi nhất mà cũng trên dưới 30 rồi . Kế nữa là DINHCHUA , còn lại tất cả bọn em đều trên 40 50 cả

Tập Lái
17/6/14
7
0
1
32
Hổm rày cũng lâu lâu mới có dịp vào lại diễn đàn và hổ thẹn vì đã bỏ bê anh em . Ấy là bởi mình túi áo cơm còn nặng nặng và nay tự giác ngộ rằng mình thiệt là tay " háo sìn " lạnh ngắt hơi đồng mà một khi nào tóc còn xanh mình vẫn tự nhận mình là người quân tử

[BCOLOR=#ffff00] Hôm trước có bạn P!M cho mình hỏi về Jeep và bạn hàm ý mình chơi chi giống xe man rợ từng tiếp tay tàn sát đàn bà con thơ cùng là lương dân vô tội ...và rằng một khi có dịp bạn sẽ trừng trị con ngựa điên của mình ??!! . Mình nay mới đọc thấy và trả lời bạn e là đã mất tg tính khiến nên rầu lòng vì ắt có cơn cớ gì khiến bạn đâm hận vật vô tri ... [/BCOLOR]

Thớt nhảm này còn dài và các bạn một khi rảnh rổi hãy vào đây để mình bày cho cách tỉ như 05 thế chạy Jeep cho oai phong hay Jeep chạy thế nào cho đẹp cùng là các đề tài như sự liên quan của giá vàng thế giới đến tỉ số nén trong động cơ Jeep , VNIndex suy giảm làm cho giá phụ tùng Jeep tăng cao v.v & v.v

Hãy tạm tới đây và nếu các MOD vị tình không Del mất thì hôm khác mình lại nhảm tiếp

thưa các chú và các bác theo sự suy nghỉ của riêng cháu thì jeep không có tội và jeep càng không phải là giống xe mang rợ như lời một số ít người đã nói , đối với cháu jeep mang dáng vẻ của một con chiến mả khi xong pha trận mạc và lám lúc củng là một chú bạch mã kiêu hảnh trên đường phố cùng các câp tình nhân tận hường 24 giờ phép ngắn ngủi của một lần về thăm phố thị

jeep củng là một phát minh lớn lao của nên khoa học cơ khí quân đội và có máy ai biết rằng củng chính jeep là một nhân chứng lịch sừ từ lức huy hoàng của sự chiến thắng và lúc đen tối của lúc thất bại nhưng trên các con đường ở trên đất nước viêt nam này con đường nào củng có bóng dáng của jeep và không nhửng là việt nam , từ anh đến toàn cỏi châu âu và thâm chí cả nga (liên xô củ} hình ảnh anh lính dù sư đoàn 101 kiêu hảnh trên chiếc jeep willys tiến vào giải phóng pháp , ba lan và bỉ , jeep không dừng cuộc hành trình ở đó mà jeep theo chân các anh chàng thủy quân lục chiến tham gia và cuộc chiến ở thái bình dương và kháp các nước ở khu vực châu á này không đâu mà không biết đến tên tuổi của jeep có thể nói trên thế giói này không có nơi nào ma jeep không có mặc đôi lúc cháu tự hỏi có một loại xe nào khác dep hơn jeep hiện đại hơn jeep và đác tiền hơn jeep nhưng liệu có mang được dáng vẻ đọc đáo như jeep , có mật trên toán thế giới như jeep , và bề dày về lịch sử và sự cống hiến cho nhân loại như jeep , liệu có chiếc xe nào góp phần vào sự thành công trong các cuộc chiến : đệ nhị thế chiến , cuộc chiến thái bình dương , cuộc chiến tại đông dương và cuôc chiến vùng vịnh , bảo tồn jeep củng như là bảo tồn một phần nào đó của lịch sừ và sở hửu một chiếc xe jeep thi củng như mình đang sở hửu một góc nhỏ của lịch sử , vì vậy cháu xin gở bỏ từ chơi jeep mà thây và đó hai từ súng đáng hơn và nâng niêu jeep hơn đó là { bảo tồn } , bảo tồn xe jeep , cùng như là bảo tồn một góc nào đó của lịch sử , và bảo tồn jeep là một nghệ thuật và người bảo tồn xe jeep là một nghệ sỉ .

jeep dối với cháu không nhửng có giá tri tinh thần lich sử mà jeep còn mang một kỷ nên lớn trong gia đình mà không bao giờ cháu quên đó là kỷ niện của ngoại cháu và kỷ niên của ba cháu , jeep gấng liền hai kỷ niêm sâu sác với gia đình cùa cháu mà cháu không bao giờ dám quên các chú à

Hạng B1
29/6/14
73
163
43
Em mong một ngày đẹp trời nào đó bác Minhchau quay trở lại để viết tiếp những chuyện nhảm có giá trị như thế này 8->

Hạng C
22/2/12
889
545
93
"Mấy bác dưới 30 chạy Jeep ít lắm bác . Trong hội em chỉ thấy có DongTranSon là trẻ tuổi nhất mà cũng trên dưới 30 rồi . Kế nữa là DINHCHUA , còn lại tất cả bọn em đều trên 40 50 cả : " em 28t cũng máu jeep lắm lắm nhưng nhỏ tuổi quá đi xe này dễ bị ăn đòn oan lắm các bác, giá trị xe không cao nhưng đi bị để ý dòm ngó, nói thật trẻ mà không có máu mặt không dám đi. Lớn tuổi đi thì thiên hạ bọn trẻ trâu không dám đùa bậy vì chúng nó sợ đụng hàng dữ lại no đòn mặc dù chủ xe chỉ là cắc ké mang hình dáng khủng long.:3dchongchong:

• Like
Reactions: Xe cổ
Hạng B1
8/10/09
56
1
6
Bài viết hay quá Anh! Vẫn như xưa lúc nào cũng nhận mình nhảm, cái nhảm nhiều người mơ ước có để mà nhảm. Kính!

• Like
Reactions: James Colt