Tập Lái
10/8/16
21
55
13
41
2.5i đi đâu đổ xăng cũng khỏe . xăng base và xăng cao cách nhau 50xu/gallon .

Giá xe Subaru bán ra không giảm sâu vì hãng đang bán đắt hàng .

Turbo thì chi tiếc nhiều hơn và quá 5 năm (vừa trả xong xe) nó cần tiền bảo dưỡng nhiều .
Đa tạ bác SubaruLover đã giúp. Vậy em chọn 2.5i cho nó lành bác ạ. Nhân tiện bác mách giúp, với giá 2.5i Limited là $30,944 thì em trả bao nhiêu thì vừa, để đỡ tiền thuế và các loại, hihi

• Like
Reactions: KHOAVAN
Hạng B2
24/12/12
212
220
43
Đi Subaru ở Việt Nam mới thấy lạ về cái giá của Su , tại sao xe như thế mà giá ở nước khác chỉ ngang CRV, CX5, Tucson, Sportage, ... Chắc là các hãng khác ở thị trường thế giới chất lượng tương tự Subaru, chứ còn chất lượng và công nghệ như ở VN mà bằng giá thì lạ thiệt =)).

• Like
Reactions: KHOAVAN and sensei
Hạng D
16/1/13
4.800
81.435
113
Đa tạ bác SubaruLover đã giúp. Vậy em chọn 2.5i cho nó lành bác ạ. Nhân tiện bác mách giúp, với giá 2.5i Limited là $30,944 thì em trả bao nhiêu thì vừa, để đỡ tiền thuế và các loại, hihi

Thường thì giá mua = giá xe + thuế + các fees = giá đề nghị = giá out of the door

thì đẹp cho cả hai bên

Hỏi nó giá out of the door hay gía total drive out price bao nhiêu , nếu bằng giá đề nghị thì dealer đã vui trong bụng .

2017 đang hút hàng .

• Like
Hạng B1
20/5/16
79
69
18
45
Chúc bác mau có xe mới, khi nào rước ẻm về thì chụp vài tấm hình với cảnh mẽo đẹp đẹp cho mọi người chiêm ngưỡng nhé, hi hi

• Like
Tập Lái
10/8/16
21
55
13
41
Thường thì giá mua = giá xe + thuế + các fees = giá đề nghị = giá out of the door

thì đẹp cho cả hai bên

Hỏi nó giá out of the door hay gía total drive out price bao nhiêu , nếu bằng giá đề nghị thì dealer đã vui trong bụng .

2017 đang hút hàng .

Giá out of the door như bác nói thì em đã bị hố cách đây mấy năm khi đi mua xe với nhỏ em gái. Camry lúc đó giá gần $26,000, em trả giảm 15%, xong nhích lên chút thì chạm mức 11%, nhưng vẫn mắc hơn ở dealer khác, dù lúc đó đi dọ giá cũng dữ dằn. Cái này chắc hên xui bác nhỉ.

• Like
Reactions: SubaruLover
Tập Lái
10/8/16
21
55
13
41
Chúc bác mau có xe mới, khi nào rước ẻm về thì chụp vài tấm hình với cảnh mẽo đẹp đẹp cho mọi người chiêm ngưỡng nhé, hi hi

Khi rinh nàng về dinh em sẽ làm vài bức "động phòng" hihi. Em đang tìm nàng màu bạc nhưng quanh quanh nơi em ở và làm thì trắng, đen và xanh không thôi.

• Like
Reactions: KHOAVAN
Hạng D
16/1/13
4.800
81.435
113
Đương nhiên giá out of the door kiểu đó dealer vui trong bụng rồi :)

Bên tôi thì không có đến 2 dealer nên không thể nào trả giá ít hơn .

• Like
Reactions: sensei and KHOAVAN