Hạng C
26/12/12
950
16
18
em chạy mà thằng nào bám đít là em nháy đèn hazt khoảng 2 đến 3 cái. Nếu vẫn chịu khó bám đít nữa là em đạp phanh luôn.
Em rất ghét bám sát đít xe người khác vì thứ nhất là sẽ hít khói của nó, giảm tầm nhìn ... Khi dừng đèn đỏ hoặc tắc đường em cũng phải cách ra 1 khoảng đủ rộng để trong trường hợp xe trước tự dưng gặp sự cố chẳng hạn, hoặc lane bên cạnh thông thoáng thì vẫn có đủ chỗ để đánh tay lái lách qua lane bên cạnh. Cái này bác nào mà bám sát đít là đứng im luôn.

Hạng B1
7/12/12
51
1
6
Matiz còi nói:
Lý do: bản chất của lũ mất dậy nó thế !
Câu nói dũng hãn nhất trong ngày :D

Mà bác ơi, trong đây có nhiều bác hoặc người nhà nhiều bác ôm vô lăng 16c kiếm cơm lắm, bác ko nên nói chung quy như thế.

Hạng C
12/2/08
811
30
18
aquasaigon.org
Cung Lê nói:
Matiz còi nói:
Lý do: bản chất của lũ mất dậy nó thế !
Câu nói dũng hãn nhất trong ngày :D

Mà bác ơi, trong đây có nhiều bác hoặc người nhà nhiều bác ôm vô lăng 16c kiếm cơm lắm, bác ko nên nói chung quy như thế.
Mình chỉ nói lên sự thật thôi bác à ! Và cũng chỉ phê phán những kẻ làm như thế thôi.

Chạy dí sát đít xe khác ở tốc độ cao thì chỉ có loại mất dạy mới làm thế, không thể lấy cái cớ kiếm cơm để biện minh cho hành động xấu !

Vì kiếm cơm mà xem thường & gây nguy hiểm sinh mạng của nhiều người khác là điều rất đáng trách, nên phải phê phán thôi.

Hạng C
2/2/09
617
36
28
Nếu các hoàng tử 16 chổ này đi đoàn tụ theo diện ông bà: tụi nó đi một mình chẳng thèm bàn cãi làm gì, mà tụi nói cứ khoái có nhóm, có hội,... KINH Hãi

Hạng B2
10/11/12
125
7
18
:):):)Em gặp mấy chú thích ngửi.... Đít này là em nhường khẩn trương!!!!

Hạng B2
10/1/12
329
1.005
93
Không chỉ 16c đâu, mình có ông anh vợ chuyên chạy xe dịch vụ/taxi nhà, ổng chạy là cứ nhè sát đit xe trước chạy rồi nhá nhá đèn đòi vượt, đảm bảo xe nào đi trước thần kinh yếu là phải tấp qua phải cho ông vượt, e quen đi cách ra 1 khoảng an toàn nên khi chạy sát rạt như vậy nhìn rất sợ, xe trước thắng gấp đảm bảo ăn đủ, không phản ứng kịp

Hạng B2
1/10/12
329
22
18
Chay bam dit , neu xe chay qua toc do thi XXX chi ban duoc xe truoc , khong ban duoc xe bam dit .Va hon nua la nhung nguoi mau me toc do , cam giac chup dit xe truoc rat phieu .