Hạng C
2/2/09
617
36
28
Không thể hiểu nổi or chìm, vì sao có người coi sự sống của mình và đồng loại lại thấp quá. Hay quá tin tưởng vào tài năng của mình và của đại ca đang chạy trước.

Nếu có đủ bản lĩnh, lùa một cái qua phải, vượt cái ào, .. thì lại không dám.

Pó bột chấm cơm và canh

Hạng B2
10/1/12
329
1.005
93
Không chỉ 16c đâu, mình có ông anh vợ chuyên chạy xe dịch vụ/taxi nhà, ổng chạy là cứ nhè sát đit xe trước chạy rồi nhá nhá đèn đòi vượt, đảm bảo xe nào đi trước thần kinh yếu là phải tấp qua phải cho ông vượt, e quen đi cách ra 1 khoảng an toàn nên khi chạy sát rạt như vậy nhìn rất sợ, xe trước thắng gấp đảm bảo ăn đủ, không phản ứng kịp

Hạng D
4/11/07
2.961
28
38
53
Tốc hành nên đi sát tranh thủ thấy trống và không có Xxx là vượt! Các bài tài này ăn tiền theo chuýên chạy đc nên chạy rất nhanh! Tài xế xe trước mà thắng gấp thì sẽ rất nguy hiểm!

Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
@NuiSam_ChauDoc nói:
Chúng nó đã quen sống cận kề với thần chết rồi, cứ thúc sát đích, cứ đuổi bám vậy đó, tình huống thường gặp: xe chạy >110km/h cao tốc, sprinter đuổi bám, mình mở xi nhan trái, sau đó mở ưu tiên, nó vẫn cứ đu, chỉ khi nào chuyển qua lane 80 cho nó vượt trái nó mới chịu. Mà kiểu này thì mình cũng dễ lụm đc cái biên bản XXX.
Xin thì em cho, nhưng trước khi em lách vào, đá xi nhan phải rà chân thắng 100 xuống còn 80 rùi mới vào, ai mún qua thì qua.

Hạng C
2/2/09
617
36
28
cuteboy nói:
@NuiSam_ChauDoc nói:
Chúng nó đã quen sống cận kề với thần chết rồi, cứ thúc sát đích, cứ đuổi bám vậy đó, tình huống thường gặp: xe chạy >110km/h cao tốc, sprinter đuổi bám, mình mở xi nhan trái, sau đó mở ưu tiên, nó vẫn cứ đu, chỉ khi nào chuyển qua lane 80 cho nó vượt trái nó mới chịu. Mà kiểu này thì mình cũng dễ lụm đc cái biên bản XXX.
Xin thì em cho, nhưng trước khi em lách vào, đá xi nhan phải rà chân thắng 100 xuống còn 80 rùi mới vào, ai mún qua thì qua.

Khi chạy hơn 100, đạp brake cái: còn 80km, hoàng tử xa lộ cách 1me1t,
Em sợ gặp nhau liền, ko kịp chuyển lane nữa

Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
@NuiSam_ChauDoc nói:
cuteboy nói:
@NuiSam_ChauDoc nói:

Khi chạy hơn 100, đạp brake cái: còn 80km, hoàng tử xa lộ cách 1me1t,
Em sợ gặp nhau liền, ko kịp chuyển lane nữa
Bật xi nhan báo hiệu mình sẽ nhường, nhưng rà thắng từ từ chứ có thắng gấp đâu mà bác lo bị hít đít nhể

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Không bám đích đá đèn tạo áp lực thì làm sao Bác nhường. Thói quen này nguy hiểm vô cùng. Mà không chỉ xe tốc hành đâu. Các Bác chạy cao tốc sẽ thấy khoảng cách giữa 2 xe là khá nhỏ. Nếu thắng gấp em đảm bảo không ai thắng kịp. Có dùng thắng công nghệ 2020 vậy.