Hạng B2
11/5/16
391
313
63
35
Coi clip này xong thèm đi Đà Lạt , hẹn tháng 12 em giao xe trên đó rồi đi du lịch luôn :3dcuoi:

• Like
Reactions: donvvvn
Hạng D
30/7/16
1.324
2.719
113
Bác này đâu thể nào đánh giá xe chính xác đc! Người đánh giá xe chính xác phải là người chủ sở hữu + cầm lái trực tiếp...... Trong video là xe hãng chưa có biển số thì hãng tài trợ cho ông này làm 1 bài ca ngợi về xe là chuyện bình thường, chưa xem mà đã biết kết quả rùi.....
Dọc topic . ." Đánh giá" là biết hãng hân hạnh tài trợ chương trình ăn chơi này. Dem xe qua mẽo cho dân mẽo nó chịu sài mới tin . Xe này chắc mỹ nó ko cho lưu hành .

Hạng C
24/1/12
554
448
63
Review hơi dài dòng, các bác Oser thật sự ko đến nỗi mù công nghệ đâu mà phải giải thích thế nào là đầm vs nặng, body on frame là gì,...

• Like
Reactions: donvvvn
Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
nhà em hóng em này ra mắt, 18/7 nghe cái giá xong em đi làm con Kia Sedona máy dầu, không ngó ngàng gì em Ỉn này nữa
Cùng quan điểm với bác này. Mình cũng thêm tí tiền mà múc em SEDONA vừa rộng rãi + option max đến tận răng... kể ra mấy cái mà em Ỉn ko có nè ( cruise control, sunroof, cửa hậu auto, rửa đèn pha, sưởi ghế + vô lăng, camera de,.......)

Hạng B2
30/5/16
376
341
63
thật tình mà nói xe toyota thường bị chê nhưng thấy chạy đầy đường, mua xe chừng 1,5ty trở lên thì lựa chọn hãng nào mình ko ý kiến (vì đa số là dạng "có nhiều tiền" có thể đổi xe theo sở thích, bất cứ lúc nào và chủ yếu là yêu cầu cao về tiện nghi) nhưng xe từ 1,5tỷ trở xuống thì đa số người mua nghiêm về có xe để tránh mưa nắng, an toàn vợ con "hoặc bồ nhí", cần xe bền, tiết kiệm... thì cứ toyota mà quất, đừng nghe lời giang hồ đồn vì khi cầm xe chạy thời gian, đem xe đi bảo hành, sửa chữa, thay thế phụ tùng... rồi lúc đó mới hiểu tại sao người ta chọn toyota.

7/9/16
1.065
2.761
113
34
Không nói về vận hành và tính năng an toàn thì xe innova là rộng nhất trong phân khúc xe (bản G), hàng ghế cuối 3 người ngồi thoải mái và ngã lưng dc! Đó là điểm ăn tiền so với mấy xe cùng phân khúc rồi! Còn lại thì thua sorento, captiva, về tính năng và an toàn!

Ở VN ráp xe toàn ngộ ngộ: rộng như sedona thì cho 7 chỗ thôi, pajero sport thì cắt thắng dĩa sau, new sorento thì không có cốp sau ( quá chật) fortuner thì thiếu cân bằng điện tử..... người mua xe toàn phải "kệ" . Kệ vì xe thiếu cái này : không sao, thiếu cái kia : không sao! Giá thì tỷ tỷ! Nhưng vì nhu cầu nên phải nhắm mắt mà móc hầu bao mua xe:).

E cũng là anti fan toyota vn ( lý do thì nhiều người hiểu) nhưng khi có nhu cầu đi lại thì đôi khi cũng phải thuê ỉn đi thôi!

1 thanh niên không có tiền mua xe phát biểu :)