8/10/14
166
124
43
40
Cùng quan điểm với bác này. Mình cũng thêm tí tiền mà múc em SEDONA vừa rộng rãi + option max đến tận răng... kể ra mấy cái mà em Ỉn ko có nè ( cruise control, sunroof, cửa hậu auto, rửa đèn pha, sưởi ghế + vô lăng, camera de,.......)
em với cụ người thật việc thật, không thần thánh hóa, em hài lòng với lựa chọn của mình

• Like
Reactions: Black Hawk
Tập Lái
17/6/15
42
17
8
37
TP.HCM
I
Bác này đâu thể nào đánh giá xe chính xác đc! Người đánh giá xe chính xác phải là người chủ sở hữu + cầm lái trực tiếp...... Trong video là xe hãng chưa có biển số thì hãng tài trợ cho ông này làm 1 bài ca ngợi về xe là chuyện bình thường, chưa xem mà đã biết kết quả rùi.....
I like it

Hạng B2
10/1/11
392
437
63
Cùng quan điểm với bác này. Mình cũng thêm tí tiền mà múc em SEDONA vừa rộng rãi + option max đến tận răng... kể ra mấy cái mà em Ỉn ko có nè ( cruise control, sunroof, cửa hậu auto, rửa đèn pha, sưởi ghế + vô lăng, camera de,.......)
Bữa em ra show room xem xong bạn sale xin thông tin số dt để vài bữa gọi sắp xếp chạy thử, xong hôm sau bạn sale gọi mà không biết mình tên tuổi gì, nói lúng túng cứ gọi bừa cho có. Từ đó tạch luôn dẹp Toyota qua 1 bên. P/S em cũng xem innova mới xong xách tiền đi mua sedona dầu. Cứ nghĩ mình khác người!!!

Hạng B1
26/9/16
58
14
8
33
Nhà em có con innova đời 2009 số sàn thôi... cũng có cái xế hộp chui ra chui vào để tránh mưa nắng là vui rồi... Nhưng để bản thân em bỏ non tỷ ra mua con innova 2016 này thì em nên xem lại là thị trường việt nam còn con xe nào tiện nghi hơn hay chỉ có mỗi con innova này.

1 thanh niên chưa đủ tiền mua xe cho hay.

Hạng B1
9/5/16
67
103
33
42
Các bác đừng có ném đá bác chủ, họ phải kiếm cơm và sữa cho con nữa chứ. Chúc mừng "Thánh Ỉn" đã được Ngọc Hoàng nâng thêm "công lực". :3dcuoi:

• Like
Reactions: lê long
Hạng F
Thành viên BQT
8/6/16
5.628
12.531
113
Sài Gòn
Innova đâu có ế mà cần gì làm PR, 10 năm nay vẫn vậy có khác biệt nhiều đâu mà phải làm lại cảm nhận :D
Bác xem bên tinh tế phán 10 năm không thay đổi à. ?
Ví dụ như ...cây chống nắp ca pô, 10 năm không thay đổi :mad: ?!?

• Like
Reactions: Black Hawk