Hạng C
10/8/11
727
5.581
93
Bác này đâu thể nào đánh giá xe chính xác đc! Người đánh giá xe chính xác phải là người chủ sở hữu + cầm lái trực tiếp...... Trong video là xe hãng chưa có biển số thì hãng tài trợ cho ông này làm 1 bài ca ngợi về xe là chuyện bình thường, chưa xem mà đã biết kết quả rùi.....
Em dự 3k USD cho OS rùi chia sao thì tự xử :3dcuoi:

Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36
Cùng quan điểm với bác này. Mình cũng thêm tí tiền mà múc em SEDONA vừa rộng rãi + option max đến tận răng... kể ra mấy cái mà em Ỉn ko có nè ( cruise control, sunroof, cửa hậu auto, rửa đèn pha, sưởi ghế + vô lăng, camera de,.......)
Thêm tí là bn bác? 2-300tr?

Hạng C
18/2/13
566
320
63
Xem review xe innova mà cứ ngỡ là đang xem 1 clip giới thiệu các công nghệ oto á!

Hạng B2
11/12/11
302
2.344
93
Nói chung Toyota cần tung thêm những bài PR như thế này, gạch đá, lựu đạn gì cũng kệ, miễn sao cái chữ Toyota nó khắc vào óc thiên hạ là được. Làm sao có đứa tối nằm ngủ còn nói mê: "... Toy... thần thánh... Toy... cân bằng điện tử .... Toy .... Óp-sần... Toy.... vỏ mỏng... Toy... híc híc... Toy... thánh.... Toy" :D :D :D

Tập Lái
21/9/16
25
13
3
Càng bỏ tiền ra làm mấy bài review kiểu này càng thấy xuống cấp nhỉ :)). Kiểu PR này chỉ hiệu quả tầm 5 năm trước thôi, giờ internet phát triển người mua xe cứ lên forum thấy bị ăn chửi là ế rồi. Xe ở VN giờ quá đa đạng mẫu mà Toy vẫn cứ nghĩ sẽ dễ móc tiền như xưa

Hạng B2
4/10/15
426
207
43
36
Bác này đâu thể nào đánh giá xe chính xác đc! Người đánh giá xe chính xác phải là người chủ sở hữu + cầm lái trực tiếp...... Trong video là xe hãng chưa có biển số thì hãng tài trợ cho ông này làm 1 bài ca ngợi về xe là chuyện bình thường, chưa xem mà đã biết kết quả rùi.....
Nhưng người của diễn đàn, người ta có cơ hội cầm lái nhiều mẫu xe, có thể có sự so sánh khả quan hơn nếu bỏ qua yếu tố PR.:3dcuoi:

Hạng B2
4/10/15
426
207
43
36
Càng bỏ tiền ra làm mấy bài review kiểu này càng thấy xuống cấp nhỉ :)). Kiểu PR này chỉ hiệu quả tầm 5 năm trước thôi, giờ internet phát triển người mua xe cứ lên forum thấy bị ăn chửi là ế rồi. Xe ở VN giờ quá đa đạng mẫu mà Toy vẫn cứ nghĩ sẽ dễ móc tiền như xưa
Nhưng thực tế phũ phàng là mẫu Innova 2016 này vẫn đắt như tôm tươi. Người Việt mình vốn yêu thích đường xưa lối cũ. Nhưng có 1 điều là nếu đem so Innova đời cũ với mẫu này thì quả thực đời 2016 nó ấn tượng hơn rất nhìu, nhất là khoang nội thất của bản V.

• Like
Reactions: hungnm
Hạng B2
9/6/16
252
91
28
41
Nói chung OS làm PR chưa đủ tầm, xe nào cũng khen lấy khen để (do nhận tiện) thì kết quả được người đọc nghi ngại cũng vậy.
Em là Oser nhưng em thấy kênh XE HAY làm review xe No.1 ở VN mình, bác nào muốn xem thử thì lên youtube search :)
//Em không phải bà con họ hàng gì với XE HAY
Chuẩn.