Hạng B2
10/12/09
233
69
28
37
hồ chí minh
Nước ngoài các hãng của đưa các con xe mới cho mấy bác nhà báo đánh giá mà.Coi để nhìn nhận thêm một mặt của vấn đề. Seeders em không chấp.

Hạng D
6/12/14
1.364
1.315
113
bác chủ nói chỉ Toy Innova có chế độ số S+ 4 là tự động cao nhất 4, nghĩa là có thể tự nhảy từ 1-4. Điều này đúng nhưng không phải chỉ Toy có. Con xe ghẻ Kia Morning nhà tôi cũng có chế độ sang số như vậy mà

• Like
Reactions: super7series
Hạng D
14/8/13
2.527
13.747
113
em góp ý là video này nói dài dòng và dư thừa quá, em cứ phải tua nhanh để xem có gì hay ko

• Like
Reactions: super7series
Hạng B2
4/11/15
219
235
43
58
quận bình tân tphcm
Tôi đã mua INNOVA G mới ra này và thấy chạy rất êm không còn bồng bềnh như đời trước,lên cao tốc 2 người không cần mạnh ga tốc độ cũng đc hơn 100 lại rộng rãi. Gía xe mắc hay rẻ thì chưa biết nhưng sao tôi thấy nhiều người lại mang những dòng xe giá cao hơn Innova hoặc dẫn động cầu trước FWD ra so sánh.Tôi chưa có kinh nghiệm về xe nhiều bác nào biết giải ngố giùm.tx

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Vote cho In-nu- va hai ngàn mười sáu. Một phiên bản chên cả tuyệt vời, hiện đại, đầy đủ chức năng, mô men soắn cực tốt, máy hai chấm-không, vô-năng cảm giác như xe germany trên cao tốc , có hệ thống tự lật để bảo vệ khung gầm ATL, nội thất kiêu kỳ và sang trọng chỉ kém lắc-sục ES 350, và hàng ngàn chi tiết mới được cải tiến chiệt để. Và cuối cùng giá không thể tốt hơn, cái giá sẵn sàng làm rung động hàng triệu con tim việt nam, 1 sao cho em nó, chọn xài lựa xài...

• Like
Reactions: lê long and vsiu
Hạng B2
14/8/15
332
147
43
51
Có mấy mua INNOVA về chạy cho gia đình đâu ? Mà phổ biến là dòng E . Nói sai các bác bỏ qua !

Hạng C
16/4/12
988
50.315
93
Trái đất
www.chemgiotaolao.com
Tớ vào Toyota chủ yếu tò mò
Nhảy lên Innova bản cao cấp nhứt 2016, vừa vào khoang xe là dội vì mùi da rẻ tiền ngậm hóa chất tẩy bốc lên rất hắc hắc cực khó chịu.
Gõ vào thùng xe tiếng tôn mỏng te...

Ưu: rộng rãi hơn tí.

Do cái mùi kia nên tớ chả còn hứng test xe mặc dù cô nhân viên Tô bảo anh test đi.
Cảm thấy hơi có lỗi vì Tô mong đón Gà 2016 mà mình thì lại là ....Cáo từ lâu.

• Like
Reactions: Black Hawk
Hạng D
20/7/07
2.664
2.509
113
Q Tân Phú
www.facebook.com
Đương nhiên so với bản cũ hơn của nó thì phải xịn hơn nhiều rồi :)), Toy có bị ngu đâu mà ko cải tiến cái gì. Nhưng so với những xe khác cùng tầm với giá thì thua rất nhiều. 1 con xe chuyên dc dùng để làm xe dịch vụ chạy đường xa mà ko có cruise control thì ko hiểu Toy nghiên cứu khách hàng kiểu gì, thời đại này phải là trang bị tiêu chuẩn như kiểu điều hòa rồi mà đến Camry 2.5q xịn nhất (=))) cũng ko có nổi

cắt bớt cruise control thì lời dc thêm 1 tý...lợi nhuận là trên cả mạng sống người tiêu dùng..vsc vios ng ta có về vn lũm sạch

• Like
Reactions: Black Hawk