Tập Lái
21/9/16
25
13
3
Nhưng thực tế phũ phàng là mẫu Innova 2016 này vẫn đắt như tôm tươi. Người Việt mình vốn yêu thích đường xưa lối cũ. Nhưng có 1 điều là nếu đem so Innova đời cũ với mẫu này thì quả thực đời 2016 nó ấn tượng hơn rất nhìu, nhất là khoang nội thất của bản V.
Đương nhiên so với bản cũ hơn của nó thì phải xịn hơn nhiều rồi :)), Toy có bị ngu đâu mà ko cải tiến cái gì. Nhưng so với những xe khác cùng tầm với giá thì thua rất nhiều. 1 con xe chuyên dc dùng để làm xe dịch vụ chạy đường xa mà ko có cruise control thì ko hiểu Toy nghiên cứu khách hàng kiểu gì, thời đại này phải là trang bị tiêu chuẩn như kiểu điều hòa rồi mà đến Camry 2.5q xịn nhất (=))) cũng ko có nổi

Hạng B2
4/10/15
426
207
43
36
Đương nhiên so với bản cũ hơn của nó thì phải xịn hơn nhiều rồi :)), Toy có bị ngu đâu mà ko cải tiến cái gì. Nhưng so với những xe khác cùng tầm với giá thì thua rất nhiều. 1 con xe chuyên dc dùng để làm xe dịch vụ chạy đường xa mà ko có cruise control thì ko hiểu Toy nghiên cứu khách hàng kiểu gì, thời đại này phải là trang bị tiêu chuẩn như kiểu điều hòa rồi mà đến Camry 2.5q xịn nhất (=))) cũng ko có nổi
Bây giờ cũng chả hiểu nổi, họ ẩn ý gì trong ý đồ kinh doanh, như con Mitsu Oulander 2016 bản cao cấp nhất, có thể nói mọi thứ quá ok, nhưng mỗi tội cái trang bị có vẻ như đơn giản là Bluetooth ko có, ái ngại.

Hạng B1
30/6/08
97
82
18
Hy vọng tốt hơn thật.
Muốn hỏi bác chủ innova trước giờ chiếu dưới Sorento, captiva, PS..., vậy bây giờ Toy đang đưa e nó lên cùng chiếu nhờ chất hay nhờ giá thế?
MPV so với SUV mà chiếu trên chiếu dưới à...???

12/10/07
2.603
10.462
113
Cùng quan điểm với bác này. Mình cũng thêm tí tiền mà múc em SEDONA vừa rộng rãi + option max đến tận răng... kể ra mấy cái mà em Ỉn ko có nè ( cruise control, sunroof, cửa hậu auto, rửa đèn pha, sưởi ghế + vô lăng, camera de,.......)

Nghe nói Sedona ngồi lắc lư, say xe dữ lắm mà, phải vậy không bác?

Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36
MPV 7 chỗ nào cùng tầm giá vậy bác? Mình đang tìm 7 chỗ đong MPV mà SEDONA lên 2-300tr lận.

Hạng D
31/5/14
3.485
4.311
113

bác này Lú xẹ NX còn không có cam de nữa mà, cẩm ly là cái méo gì

• Like
Reactions: Black Hawk
Hạng C
22/4/13
537
323
63
Bạn em đã đặt con V tháng 11 mới có xe giao với cái giá ra biển là 1131.em chịu vì là thánh nên giá cũng trên trời

Hạng B2
29/8/15
370
204
43
Cái ưu điểm của Innova là tải người tốt, vận hành bình thường, cón cái nhược của nó là hét giá cao so với cấu hình (cái này do người tiêu dùng thần thánh quá). Hii