Hạng D
2/6/11
1.491
67.960
113
tinh thần cầu thị của anh chủ tiệm rất đáng hoang hô.
PS: k nói vụ mất bơm điện trị giá, dù chỉ là cái nón. nếu để trong xe mà nv lấy thì củng k đc. k thể nào kêu chỉ là cái nón mà củng làm lớn chuyện.
Yep. Vấn đề là thằng ăn cắp, nó ăn cắp được cái nón thì tiếp theo sẽ là những món khác của khách. Ngta ko nói ra nhưng sẽ ko bao giờ quay lại, sập tiệm là tất yếu.
Ko ai lại nhìn vào giá trị cái nón để coi nó là vấn đề trong case này rồi bảo ng khác đàn bà, có cái nón cũng la làng.

Hạng C
13/10/11
811
72.353
93
Đã từng bị thó mất bộ kềm Leatherman để trong hộc tì tay...VW...ngay trước cửa CC nhà mình...ỷ y không kiểm tra...lái vô hầm rồi mới chạy ra thì ...thoy....nên giờ ....chạy ra chổ khác xa 1 chút mà an tâm và sạch hơn nhiều...
Thật ra rửa xe xong mà phải đi kiểm tra toàn bộ đồ trên xe cũng khó....để nhiều món dùng để secour như đèn, bugi, bơm điện, cáp kích, tua vit, kềm...etc...có cái để thùng đằng sau, có cái để hộc tì tay...có cái để trong....chưa kể kiếng mát, đồ chơi lặt vặt của con để ở túi sau ghế.... nên chủ yếu nhìn sơ qua thôi....mất phải chịu thôi....sau đó ko rửa ở đó nữa là xong...

3
Mình nghĩ qua vụ cái nón để quên thì ảnh đuổi ngay khách mới đúng, đuổi nv lấy ai làm

Á...quá hay!
Chiêu làm thị trường của tuanle "đầu tôm" quá hay....học hỏi.
BV mua hàng của mình mà nợ quá 2 năm thì dẹp mẹ nó luôn...ctíu bán nữa :p:p

Rửa ngoài thì mua cái máy và hóa chất touchless về rửa đi anh, thao tác cho 1 xe mất cỡ 10-15p là xong

tuanle nhập hàng phân phối chính thức món này tại VN hả?

Hạng F
5/3/05
8.717
74.989
113
đây
tuanle nhập hàng phân phối chính thức món này tại VN hả?
Không anh, xài thấy tiện em giới thiệu thôi, rửa ngoài thợ rửa thủ công chưa chắc sạch hơn kiểu này, lại đỡ xước sơn xe mới

• Like
Reactions: bomdien
Hạng F
5/3/05
8.717
74.989
113
đây
Ghê chưa, mất có cái mũ thôi nêu đít cmn danh một ba sáo hai bà trưng luôn.
Tí mình gọi anh chủ vietwash ship lại cho anh 1 thùng mũ luôn nghen, ;)
Yep. Vấn đề là thằng ăn cắp, nó ăn cắp được cái nón thì tiếp theo sẽ là những món khác của khách. Ngta ko nói ra nhưng sẽ ko bao giờ quay lại, sập tiệm là tất yếu.
Ko ai lại nhìn vào giá trị cái nón để coi nó là vấn đề trong case này rồi bảo ng khác đàn bà, có cái nón cũng la làng.
Chửi anh chụt te tua vậy