Hạng C
5/6/13
525
424
63
Tập gym em thấy thỉnh thoảng có chiếc Great wall biển LD đậu cạnh, em ngồi rình cho ra chủ nhân, thì ra 1ku xí xô xí xào, hiểu luôn. Chứ đậu cạnh Porsche Cayen hoài mà em cũng ứ quan tâm. Nói chung muốn làm người nổi tiếng thì chạy xe hơi tầu, tương đương đi Ron Roi.

Hạng B2
5/10/15
290
593
93
Các bác đừng thấy cái gì của Trung Quốc cũng chê. Họ làm ra xe phục vụ 1.3 tỉ người đấy, cái thị trường 90 triệu dân này còn chưa bằng cái thị trường nội tỉnh của họ.
BAIC này trước đây cũng như Trường Hải hay Thành Công bây giờ, cũng lắp ráp cho các hãng nước ngoài. Sau 1 thời gian thì tự chủ được công nghệ, rồi tự làm ra mẫu xe của riêng mình. Công nghệ Trung Quốc bây giờ ít nhất cũng nằm trong top 10 thế giới. Mình nghèo, mình kém thì nó mới ném sang đồ chất lượng thấp, chứ giàu có như Anh, Mỹ thì nó xuất đồ chất lượng kiểu khác.

Hạng B1
9/8/12
77
33
18
Các bác đừng thấy cái gì của Trung Quốc cũng chê. Họ làm ra xe phục vụ 1.3 tỉ người đấy, cái thị trường 90 triệu dân này còn chưa bằng cái thị trường nội tỉnh của họ.
BAIC này trước đây cũng như Trường Hải hay Thành Công bây giờ, cũng lắp ráp cho các hãng nước ngoài. Sau 1 thời gian thì tự chủ được công nghệ, rồi tự làm ra mẫu xe của riêng mình. Công nghệ Trung Quốc bây giờ ít nhất cũng nằm trong top 10 thế giới. Mình nghèo, mình kém thì nó mới ném sang đồ chất lượng thấp, chứ giàu có như Anh, Mỹ thì nó xuất đồ chất lượng kiểu khác.
Ôi lạy thần linh! E ko tiếp tay cho tàu chiếm đảo đâu nhá!

Hạng C
1/3/13
578
377
63
Nhìn phớt ngang cái đầu xe giật mình liên tưởng ngay Mercedes :D còn cái đuôi với hông xe thì nó lãng xẹt :D Ghế nỉ hay sao mà em thấy bệt bệt nhìn rẻ tiền quá :(
thì vì nó có liên doanh với Mer và huyhdai dai nên đầu Mer đuôi Hu thì đâu có gì lạ Bác, xe TQ em thấy toàn copy không ấy mà.