Tập Lái
9/6/17
47
53
28
Nội dung phiếu giữ chỗ có mục ghi rõ sẽ hoàn lại không quá 7 ngày nếu bác đổi ý mua nhé, hiện tại em có thể mời bác lên lầu 4 vincom megamall nơi giao dịch của vincity và bên em được cấp 2 văn phòng tại đó a nhé, a cần thêm Thoòng tin inbox e gửi a xem nhé, thanks
Bên sàn của bạn có hợp đồng hay cam kết( pháp lý) gì của Chủ Đầu tư không ? về việc giữ chỗ mà được mua ấy ? thanks

Hạng B2
27/9/18
279
60
28
34
Bên sàn của bạn có hợp đồng hay cam kết( pháp lý) gì của Chủ Đầu tư không ? về việc giữ chỗ mà được mua ấy ? thanks
đây là hình thức giữ chỗ thiện chí sàn nhận, chứ chủ đầu tư có nhận đâu mà phải có cam kết bác ơi, dự án nào củng thế, do sàn chỉ có hợp đồng mô giới và mỗi sàn có mỗi giỏ hàng khác nhau và khi mở bán thì trước tiên bác củng phải làm việc qua sàn nên hình thức giữ chỗ thiện chí đây chỉ là giữa cá nhân khách hàng và sàn thôi bác nhé, sàn nào có uy tín và nội dung pháp lí rõ ràng trong hợp đồng giữ chỗ này thì bác làm việc thôi ạ. chứ bác đòi chủ đầu tư phải đứng ra cam kết thì xin thưa sẽ ko có giấy tờ kiểu đó đâu bác ơi, trừ những dự án bác chuyển tiền thẳng vào cho tài khoản chủ đầu tư thì may ra sẽ có con dấu của phía chủ đầu tư và cả sàn bác nhé. :D. nếu bác lần đầu mua dự án thì tốt nhất nên chở mở bán có căn nào thì mua căn đó vậy. chứ giờ không có sàn nào mà có giấy cam kết chủ đầu tư cả :D thanks

Hạng D
9/10/17
1.733
1.010
113
đây là hình thức giữ chỗ thiện chí sàn nhận, chứ chủ đầu tư có nhận đâu mà phải có cam kết bác ơi, dự án nào củng thế, do sàn chỉ có hợp đồng mô giới và mỗi sàn có mỗi giỏ hàng khác nhau và khi mở bán thì trước tiên bác củng phải làm việc qua sàn nên hình thức giữ chỗ thiện chí đây chỉ là giữa cá nhân khách hàng và sàn thôi bác nhé, sàn nào có uy tín và nội dung pháp lí rõ ràng trong hợp đồng giữ chỗ này thì bác làm việc thôi ạ. chứ bác đòi chủ đầu tư phải đứng ra cam kết thì xin thưa sẽ ko có giấy tờ kiểu đó đâu bác ơi, trừ những dự án bác chuyển tiền thẳng vào cho tài khoản chủ đầu tư thì may ra sẽ có con dấu của phía chủ đầu tư và cả sàn bác nhé. :D. nếu bác lần đầu mua dự án thì tốt nhất nên chở mở bán có căn nào thì mua căn đó vậy. chứ giờ không có sàn nào mà có giấy cam kết chủ đầu tư cả :D thanks
chờ mơ bán cũng chả còn căn mà mua =))

• Like
Reactions: tony trần434
Tập Lái
19/11/15
46
508
83
Giá đất đồng không mông quạnh thu vào vài trăm nghìn, bán chuồng cu tầng thấp nhất, view xấu nhất 1.5 tỷ chưa VAT mà cụ ấy kêu từ thiện. Xung quanh metro Bình Thái đi bộ 10 phút có Lavita Garden đang bán 2PN cũng 1.5 tỷ kìa cụ. Cụ thích thì qua đó bố thí cho nó đáng đồng tiền.

Em chỉ sợ Vin nó ra hàng cả chục ngàn căn. Không ai thèm rước mấy căn 3PN trời ơi đất hỡi ấy.
Lavita Garden căn nào giá đó vậy bác chỉ mình đi mình hốt ngay và luôn, min 1.9 tỷ 2 pn 2 wc nha bác. Mà ai cần các bác bố thí vậy nhỉ? Thuận mua vừa bán không ai ép các bác mua mà nói cái giọng đó nhá.....

• Like
Reactions: KaiserGold888