Hạng D
9/10/17
1.733
1.010
113
Mình nghe rao dự án vin từ năm ngoái, các sales nói nhận cọc giữ chỗ luôn từ năm ngoái. Đến giờ ko biết đã chắc chắn chưa. Hot quá chắc bốc thăm chứ làm gì có số thứ tự ưu tiên các bác nhỉ?
đúng rồi bác, giữ chỗ thì lâu lắm rồi nhưng toàn mấy anh sàn làm ngầm thôi, giờ chắc cũng chả có số thự tự mà ưu tiên ý =))

Hạng B1
19/10/17
76
413
63
Vingroup không tự bán hàng đâu các bác. Các hoạt động book chỗ hiện tại cũng là do sàn book nội bộ thôi. Bác nào book từ 2017 đúng là tội các bác, tội cả sàn. Mất uy tín với nhau. Nhưng thời điểm này (10/2018) là phù hợp rồi. Vì 18/11 là làm lễ ra quân cho dự án Vincity. Sẽ mở bán sớm thôi.

• Like
Reactions: hapi.bds
Hạng B1
28/6/17
83
94
18
47
Bảng giá chính thức sao còn dự đoán bác.

Vầng, giá cụ ấy báo giống anh sale bên Khải Hoàng Land báo em đấy. Căn nhà phố nhỏ nhất vẫn 4 tỏi chưa VAT; nhưng nghe bảo không có nhiều hàng nên chắc sẽ hot. Hôm bữa nghe vài anh sale trên này kêu giá thấp nhất 6 tỏi em lại tưởng cụ Vượng lên cơn rồ

Hạng B1
28/6/17
83
94
18
47
Giá 90qm2 mà 1,5 tỏi thì anh Vin đi làm từ thiện à .

Giá đất đồng không mông quạnh thu vào vài trăm nghìn, bán chuồng cu tầng thấp nhất, view xấu nhất 1.5 tỷ chưa VAT mà cụ ấy kêu từ thiện. Xung quanh metro Bình Thái đi bộ 10 phút có Lavita Garden đang bán 2PN cũng 1.5 tỷ kìa cụ. Cụ thích thì qua đó bố thí cho nó đáng đồng tiền.

Em chỉ sợ Vin nó ra hàng cả chục ngàn căn. Không ai thèm rước mấy căn 3PN trời ơi đất hỡi ấy.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: gaconhung
Tập Lái
17/3/15
42
56
18
38
Giá đất đồng không mông quạnh thu vào vài trăm nghìn, bán chuồng cu tầng thấp nhất, view xấu nhất 1.5 tỷ chưa VAT mà cụ ấy kêu từ thiện. Xung quanh metro Bình Thái đi bộ 10 phút có Lavita Garden đang bán 2PN cũng 1.5 tỷ kìa cụ. Cụ thích thì qua đó bố thí cho nó đáng đồng tiền.

Em chỉ sợ Vin nó ra hàng cả chục ngàn căn. Không ai thèm rước mấy căn 3PN trời ơi đất hỡi ấy.
Có ai không mong chuyện nó sẽ như viễn cảnh cụ nói .

Tập Lái
6/5/17
47
20
13
48
Chào các Bác ạ.
Em tìm hiểu về Vincity quận 9 thì thấy cuối tháng 11 mới làm lễ ra quân và cuối năm 2018 mở bán. Mà giờ search google thì quá trời các đơn vị phân phối và chào mời đặt tiền giữ chỗ.

Mình muốn đầu tư và không biết là Vingroup có bán trực tiếp không hay là giao sản phẩm cho 1 bên thứ 2 bán.?
Vì dù sao nếu có đặt tiền giữ chỗ thì đặt tiền cho chính chủ đầu tư vẫn an tâm hơn ạ.

Nếu Vingroup không bán trực tiếp thì các Bác có biết đơn vị phân phối chính thức nào uy tín và sát sườn với Vingroup không chỉ em với ạ.
Cảm ơn mọi người.
Về Vinhomes nói chung không bán trực tiếp mà bán qua sàn đại lý. Bác liên lạc qua mấy sàn đại lý F1 cũng an tâm nhé.
Thanks

• Like
Reactions: cvhung87