Tập Lái
9/6/17
47
53
28
Nếu ko phiền em có thể hỗ trợ bác, em bên sàn Khải hoàn land ạ
Bạn ơi cho hỏi. Căn cứ vào đâu mà các sàn như Khải Hoàn land thu tiền giữ chỗ ? Pháp lý gì rằng buộc để khỏi mất tiền ạ. Thanks

Hạng B2
27/9/18
279
60
28
34
Bạn ơi cho hỏi. Căn cứ vào đâu mà các sàn như Khải Hoàn land thu tiền giữ chỗ ? Pháp lý gì rằng buộc để khỏi mất tiền ạ. Thanks
Nội dung phiếu giữ chỗ có mục ghi rõ sẽ hoàn lại không quá 7 ngày nếu bác đổi ý mua nhé, hiện tại em có thể mời bác lên lầu 4 vincom megamall nơi giao dịch của vincity và bên em được cấp 2 văn phòng tại đó a nhé, a cần thêm Thoòng tin inbox e gửi a xem nhé, thanks

• Like
Reactions: Vuyền
Tập Lái
17/3/15
42
56
18
38
Ai tính mua dự án này với nhu cầu để ở thực thì hãy xem xét yếu tố sau : nếu lượng người mua để đầu tư áp đảo lượng người mua để ở thì tạm thời chưa nên mua vội mà chờ đến lượt mở bán cuối ,hoặc đến cuối 2019 tìm mua lại sẽ có được giá rất tốt . Lượng căn quá khủng mà nhu cầu thật sự ko nhiều như mình nghĩ đâu

Hạng B2
27/9/18
279
60
28
34
Ai tính mua dự án này với nhu cầu để ở thực thì hãy xem xét yếu tố sau : nếu lượng người mua để đầu tư áp đảo lượng người mua để ở thì tạm thời chưa nên mua vội mà chờ đến lượt mở bán cuối ,hoặc đến cuối 2019 tìm mua lại sẽ có được giá rất tốt . Lượng căn quá khủng mà nhu cầu thật sự ko nhiều như mình nghĩ đâu
:D :D

Hạng B1
17/9/18
85
44
28
37
Dạ ai khả năng ôm hàng tính bằng đơn vị sàn thì hẵng ôm. Còn nhu cầu ở thực mà mua căn hộ thì cứ bình tĩnh. Nguồn cung toàn tp đâu thiếu :D

Hạng B1
11/6/17
54
1.020
83
Vin đã chứng tỏ một điều, vì tiền con người ta có thể nói láo không chớp mắt. Vin đánh đúng vào lòng tham và sự ngu dốt của con người nên thành công là phải

Sales là thứ cực kì mất dạy.

Biết thế nên cứ đùa với bọn nó cho vui