Hạng D
24/2/20
4.497
7.425
113
37
Thôi em xin tạm dừng ở đây.
Nhất trí bác vụ đem con bỏ chợ!
1 lần bất tín vạn lần bất tin, em phải công nhận oto Vin chắc chắn và mạnh mẽ trong tầm giá nhưng nó ăn xăng nhiều, lỗi vặt cũng kha khá và các chi tiết hoàn thiện chưa thật sự tốt và nhất là khoản đem con bỏ chợ thì nhiều người sẽ mất niềm tin.

Hạng B2
31/3/12
338
1.944
94
Sếp VinFast: "Chúng tôi phải bù lỗ tới 300 triệu cho mỗi chiếc xe bán ra"

Theo bà Nguyễn Thị Vân Anh – Phó Tổng giám đốc VinFast - bán xe với "nghịch lý" người tiêu dùng càng mua sớm càng lợi nên hãng đang phải chịu mức lỗ khủng lên đến 300 triệu đồng/xe.​

Lợi nhuận cao sẽ đảm bảo cho việc duy trì và phát triển doanh nghiệp. Nếu doanh nghiệp mà cứ lỗ mãi, chắc chắn sẽ dẫn đến phá sản sớm.
Lỗ thì nghỉ mọe đi chứ ráp cho xe như cc mà cứ than than cai` lồng. Người mua xe sex :rolleyes:

Hạng B2
27/5/18
190
173
43
40
1 lần bất tín vạn lần bất tin, em phải công nhận oto Vin chắc chắn và mạnh mẽ trong tầm giá nhưng nó ăn xăng nhiều, lỗi vặt cũng kha khá và các chi tiết hoàn thiện chưa thật sự tốt và nhất là khoản đem con bỏ chợ thì nhiều người sẽ mất niềm tin.
Xe em chạy đến nay dc 2 vạn, hài lòng với mọi cung đường VN, từ đô thị đến địa hình gồ ghề đường Trường Sơn, máy khoẻ nên ăn xăng khoảng 9.6l/100km hỗn hợp, nhìu cung đường mưa lầy vẫn leo dc. Chưa thấy lỗi gì dù em độ tè le

nói chung ngoại trừ vụ áp chảo 3VC và chính sách đem con bỏ chợ thì em hài lòng. Tuy nhiên nếu chọn lại em sẽ xem xét và coa khả năng không mua xe

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng C
11/1/15
611
561
93
Hanoi, Vietnam
bởi vậy, mà tính ra bác nằm bồn cầu nhà e thiệt hay sao ah mà biết e chưa được sờ con SA luôn vậy bác. e chưa sờ được luôn ah bác, tại nó tới gần là e dị ứng e né rồi nên xưa giờ vẫn chưa dc sờ ah, bác hay vãi nhỉ. Để e kiểm tra WC nhà e lại xem bác có ăn ngủ trong đó chưa mà bác hay kinh thế
Nói phét nói be bé thôi bác ơi, Khá Bảnh nó nghe thấy nó lại bảo "Bốc phét".
Nhà bác chắc gì đã có Wc mà khoe, ngồi ỉ.a đầu ao này múc nước ăn uống đầu ao kia cũng nên.
Chưa chắc đã có Nouvo đi bày đặt dị ứng SA.

Hạng F
2/3/14
12.226
128.050
113
Tìm @Zinger112 . A để thế nào mà cả CNL có mỗi em với anh đi Vinfast mà thằng này nó ko tin anh ạ.
chú đi xe đạp mà cứ loè là thế nào
chăm chỉ lên có ngày mua được lux sa, mà nhanh lên hết hàng tồn kho thì có tiền cũng không mua được đâu đấy

Hạng D
6/8/16
2.420
18.366
113
chú đi xe đạp mà cứ loè là thế nào
chăm chỉ lên có ngày mua được lux sa, mà nhanh lên hết hàng tồn kho thì có tiền cũng không mua được đâu đấy
a tăng view cho thớt vinfast à.

• Angry
Reactions: Johnnie371