Hạng D
24/4/17
1.897
1.526
138
34
Anh bậy oy, việc bỏ động cơ đốt trong là đi trước tương lai, phù hợp với xu thế mới. Còn động cơ điện người ta còn mới lên top bán chạy mà anh kêu không cứu nổi là thế nào...
Thế giới hay mấy hãng xe sau vin ồi.... xe máy còn chưa xong mà qua ô tô điện luôn... mua mấy chiếc xe điện máy V hay tàu rồi bạn

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng D
16/11/20
2.652
7.904
113
37
Bác nói nhiều Vin quá em ong hết cả đầu:), mỗi tuần em đi Vincom 1 lần cho con em ăn gà rán có được tính là yêu nước ko nhỉ?
Bác gián tiếp thôi chứ chưa tính là trực tiếp vì cửa hàng gà bác ăn được lợi nhất, có doanh thu mới tiếp tục đóng tiền thuê cho Vin. Bác yêu nước chưa trọn vẹn nhé.

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
13/2/09
3.363
18.862
113
Bình Dương
Tất cả start up của việt đều rời trụ sở sang Sing để IPO hết.
Singapore là miền đất hứa để kêu gọi đầu tư vì chính sách minh bạch và không bị đánh thuế khi rút tiền về nước trong khi VN, Thai, Indo bị cắt 20% lợi nhuận
tính ra tập đoàn Vin star up thành công nhỉ...

Hạng B2
27/5/18
190
173
43
40
chạy hay ko chạy thì sao bác. có câu nào chê SA của bác chưa nhỉ??
mà nói thật bác SA nó phổ thông vãi cả ra, muốn ngồi, muốn chạy được nó có gì là khó đâu bác ,à mấy bác hay cái kiểu nghĩ người khác ko có xe ấy nhỉ. Như Mec Maybach may ra ít người chạy chứ SA đầy như Morning khó j đâu bác
Chào bác, ý em hỏi bác chạy chưa, và ntn để bác có cơ sở mà nhận xét chất lượng 2 xe, kết cấu và cảm giác lái ( cách âm, độ vọt, giảm xóc) để vác yếu tố cân đo đong đếm … trên tinh thần cho đúng chủ đề

em k coa thói quen tranh cãi những vấn đề cá nhân, vì như thế tuỳ cảm nhận ngừoi này ngừoi kia, nó k có đúng sai bác ạ

• Like
Reactions: Qvalentino
Hạng D
11/8/21
3.215
3.274
113
20
Anh bậy oy, việc bỏ động cơ đốt trong là đi trước tương lai, phù hợp với xu thế mới. Còn động cơ điện người ta còn mới lên top bán chạy mà anh kêu không cứu nổi là thế nào...
Đăng ký 4 vạn mà giờ giao vài trăm...đừng bảo thiếu chịp à ...hè hè...
Bỏ xăng mà thiết kế công suất nhà máy 250.000 chiếc/năm. Chiến lược kiểu này thì tội cho mấy anh xài xăng hè.
Xuất không được, thì dẹp luôn, chứ thị trường nội địa nuốt sao trôi hết công suất nhà máy.
Bậy là bỏ xăng, phải có thị trường nội địa để nuôi sống qua ngày nhằm tạo niềm tin khách hàng chứ hè.

Hạng D
11/8/21
3.215
3.274
113
20
Bác gián tiếp thôi chứ chưa tính là trực tiếp vì cửa hàng gà bác ăn được lợi nhất, có doanh thu mới tiếp tục đóng tiền thuê cho Vin. Bác yêu nước chưa trọn vẹn nhé.
Không có gián tiếp thì trực tiếp cũng dẹp tiệm hè hè....Nhìn Aeon mall là biết hè....không thu phí giữ xe của mấy anh gián tiếp.....để trực tiếp có khách....thế là trực tiếp lắp đầy gian hàng cho thuê hè.....

Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
Chào bác, ý em hỏi bác chạy chưa, và ntn để bác có cơ sở mà nhận xét chất lượng 2 xe, kết cấu và cảm giác lái ( cách âm, độ vọt, giảm xóc) để vác yếu tố cân đo đong đếm … trên tinh thần cho đúng chủ đề

em k coa thói quen tranh cãi những vấn đề cá nhân, vì như thế tuỳ cảm nhận ngừoi này ngừoi kia, nó k có đúng sai bác ạ
Bạn chịu khó đọc lại những cmt đầu của mình. mình ko hề đề cập tới chất lượng, cảm giác lái....mình chỉ đề cập khía cạnh bỏ con giữa chợ của Vin mà thôi. tự bác hỏi mình "đã chạy SA chưa" rồi cũng tự bác nói ko có đúng sai gì ở đây??? ủa, đã có ai đề cập tới mấy cái bác nói đâu nhỉ
Có cay người khác khi nghe chê Vin thì cũng phản biện 1 cách có logic bác ơi. Ng ta nói đằng này bác phản biện chỗ khác, ko nói đúng sai gì ở đây nhưng thấy nó hơi trật nhịp.
Thân!

Hạng B2
27/5/18
190
173
43
40
Bạn chịu khó đọc lại những cmt đầu của mình. mình ko hề đề cập tới chất lượng, cảm giác lái....mình chỉ đề cập khía cạnh bỏ con giữa chợ của Vin mà thôi. tự bác hỏi mình "đã chạy SA chưa" rồi cũng tự bác nói ko có đúng sai gì ở đây??? ủa, đã có ai đề cập tới mấy cái bác nói đâu nhỉ
Có cay người khác khi nghe chê Vin thì cũng phản biện 1 cách có logic bác ơi. Ng ta nói đằng này bác phản biện chỗ khác, ko nói đúng sai gì ở đây nhưng thấy nó hơi trật nhịp.
Thân!
Thôi em xin tạm dừng ở đây.
Nhất trí bác vụ đem con bỏ chợ!