Hạng C
25/7/11
836
55.045
93
Coi thử phải anh Tàu làm ko chứ giá rẻ vậy cũng lo lắm anh
Mắc rẻ còn tùy vào cơ chế bảo vệ, ổn định nguồn điện này nọ nửa. Nó cũng y chang cái cục xạc đt, giá từ 1 đô là có rồi, nhưng cũng có cái tới 40 đô.
VOZ bàn nát rồi anh. Ra chụp hình luôn bộ sạc nhanh của V3S lun rùi. Xài hàng Tàu nghen.

Nên suy ra cục 5 chai cũng Tàu nà :D Mà pin Tàu thì sạc cũng phải Tàu nó mới xứng chớ :D

Hạng C
22/5/14
939
51.600
93
Nghe nói 5% số xe trên đường Tàu là xe điện.
Giờ mình cử đội ve chai qua đó chôm chỉa mấy cái cục sạc về làm mẫu, đỡ phải lo nghĩ.

Bữa em xem clip ông kia tranh thủ ngủ lúc xạc xe, nó cháy mà ổng lao ra kịp. Ngủ say 1 chút là thành heo quay luôn, cũng sợ chứ.
Nhất là anh @Huboss lại cho xe vào phòng máy lạnh thì nguy cơ hư máy lạnh rất cao

Hạng C
25/7/11
836
55.045
93
Nghe nói 5% số xe trên đường Tàu là xe điện.
Giờ mình cử đội ve chai qua đó chôm chỉa mấy cái cục sạc về làm mẫu, đỡ phải lo nghĩ.
Anh khỏi lo, thằng bạn vừa qua rủ mềnh nhập lô sạc nhanh 3 pha dìa bán nàđónđầuVF

mà anh VF anh cũng rất khôn. Anh biết bà con toàn chơi trò đó nên giờ mới thấy chiến lược thuê pin của ảnh thông minh kinh. Cover lun case này.

Anh muốn chơi sạc của ai đó tùy anh. Nhưng tui cài con sensor chip vào, có gì tui đếch cover bảo hành, bảo hiểm cũng sẽ thòng vô câu ko chịu trách nhiệm cover trong trường hợp hư hỏng.

Rồi giờ anh dám chơi sạc bùa ko? :D

Nên mềnh mới bàn lùi thằng bạn rồi mà nó cứ máu. Thôi cho nó máu một mềnh :D

HVH confirmed
Hạng C
1/2/13
734
16.708
93
VF ghi bộ sạc của họ chỉ có công suất từ 2.2KW đến 3.3 KW tương đương dòng 15A thôi anh. Đâu có nói gì đến 40A?
View attachment 2448074
Chuẩn chung TG bây giờ thì 40A vẫn xếp là sạc chậm, bộ sạc Vin có 15 - 20A thì dưới mức chung, hèn gì anh old-man bảo giá chỉ có 5 chai! :D

Hạng D
13/1/12
2.672
97.573
113
Bữa em xem clip ông kia tranh thủ ngủ lúc xạc xe, nó cháy mà ổng lao ra kịp. Ngủ say 1 chút là thành heo quay luôn, cũng sợ chứ.
Nhất là anh @Huboss lại cho xe vào phòng máy lạnh thì nguy cơ hư máy lạnh rất cao
Đang mùa khô đừng hù em nhe ... mấy hôm nay thanh Hồ cháy liên tục

• Wow
Reactions: dongde
Hạng B1
13/4/17
67
9.976
113
Hix, thực sự là ngóng chia sẻ kiến thức từ anh. Nhưng thấy anh toàn khoe mẽ cái gì không à. Có thể kiến thức anh cao nhưng như vậy cũng chỉ là rác thôi anh.

Còn câu trả lời của mình cho anh Thóc Bị Liệt là theo ngữ cảnh cái hệ thống điện nhả ảnh đang có, với câu hỏi 40A có đủ sạc điện xe không. Thì Cb 40A, dây chịu 40A nhưng còn cái ổ cắm gia dụng thì nó làm sao chịu được !!!

Nhắc lại, giờ mình thấy kiến thức của anh nó chỉ là rác thôi.
À, mình không có làm gì liên quan tới điện nên đừng bảo mình show bằng nha. Mà thực ra mình cũng đíu có cái bằng ĐH hay bằng A tin học, bằng A ngoại ngữ nào cả !!!!
Kiến thức mình là rác với a thì a ngóng làm gì.
A tự nhận ko có chuyên môn về điện mà tư vấn như thần. Bị mình chỉnh nên đâm ra cay cú à?