Anh chị đầu tư lâu dài hay lướt ván Vinhomes Grand Park quận 9

• Total voters
    190
Hạng D
4/5/15
4.000
27.435
113
The verosa park:

Chỉ = 1/5 siêu đô thị, giá lại rẻ hơn. Ko ai thắc mắc sao nó hoang vắng hơn cả khu nhà phố siêu đô thị, mặc dù gần trung tâm hơn?

Hạng B2
24/3/14
238
205
43
Mình hỏi theo ý nhận định trong tương lai , với lại các Anh đang viết những còm mang tính tiêu cực em nên nghĩ bớt lại , bác emiu thấy sao? em cũng tính mua 1 căn thiệt tình là để ở nhưng trong tương lai tầm 2-4 năm nữa?bác thấy thời điểm này múc ổn chưa? hiện nay thấy bán 1 số căn giá gốc hoặc thấp hơn xíu.

Hạng D
4/5/15
4.000
27.435
113
Mình hỏi theo ý nhận định trong tương lai , với lại các Anh đang viết những còm mang tính tiêu cực em nên nghĩ bớt lại , bác emiu thấy sao? em cũng tính mua 1 căn thiệt tình là để ở nhưng trong tương lai tầm 2-4 năm nữa?bác thấy thời điểm này múc ổn chưa? hiện nay thấy bán 1 số căn giá gốc hoặc thấp hơn xíu.
Giờ mua khác gì làm thanh khoản cho chủ nhà. Cả khu tận 1600 căn lận anh lo gì ko có hàng siêu ngộp. Chờ cho tới năm sau xem tình hình thị trừơng rồi hãy thong thả đi shopping. Giờ mua thì giá vẫn chưa hợp lý.

Hạng D
1/4/15
1.310
2.386
113
Với tôi Vượng và Vượn cùng một loài mà
Bác đã làm được gì so với Bác Vượng mà chê bay vượn thế?? còn theo phong trào thì miễn bàn.
Bác vượng về đầu tư trong nước, tạo vô số việc công ăn việc làm, xây hàng loạt đô thị, khu du lịch chất lượng, nha trang phú quốc nhờ vin kéo khách du lịch quốc tế rất nhiều, địa phương mong mỏi dược vin đầu tư, vin phát triển công nghiệp ô tô mà mấy chục năm từ giải phóng chưa có DN vịt nào thành công, toàn đi lắp ráp, là tỷ phú đầu tiên đi tấn công Nasdad, để kiếm vốn nước ngoài, xây dựng thương hiệu quốc tế mà chưa có DN nội nào làm dc, đó là hi vọng để vịt vươn tầm, làm con hổ thật sự, có thương hiệu quốc gia cạnh tranh dc với nhật hàn trung, hay bác muốn cứ mong làm hán nô mãi từ xe hongda cho đến BYD, hay chỉ đi lắp ráp lao động chân tay cho nhật mãi mà không cần chất xám.
Vin làm có cái thành công cái thất bại, giá cả có mắc nhưng nó chất lượng nên vẫn có người mua nếu hợp nhu cầu, tỷ lệ lấp đầy với đô thị vùng ven như grand vậy không thấp, nhìn qua khu biệt thự ngay lòng thủ thêm xem có mấy căn đã hoàn thiệt sáng đèn, nhu cầu đầu tư nhưng chưa cần dùng của nhà giàu rất lớn nên không thể trách việc tối đèn là lỗi của cdt. hàng loạt địa phương, huyện xã HCM còn mong mỏi để được vin đầu tư để được ăn theo từ chỉ cu cho đến cần giờ, hay vin không có kế hoạch bên vườn lài nên bác vuonlai ghét chăng :D

Hạng B2
24/3/14
238
205
43
Tôi đã xuống tham khảo, không phải 1 lần mà cũng nhiều lần rồi , ngoài ra cũng đang tìm hiểu thêm , mặc dù cõi mạng ảo nhưng cũng nhiều thông tin mà biết chắt lọc cũng hay, tất nhiên quyết định vẫn là ở mình.

Hạng B2
24/3/14
238
205
43
Thường trên mạng ảo được nói thoải mái nhưng ai hành văn vẫn chuẩn mực lời lẽ lẫn lập luận tốt tôi vẫn đánh giá cao hơn việc chê vô căn cứ.

Hạng D
22/8/16
2.275
24.626
113
ranh giới yêu và ghét mong manh lắm
anh Vượng mà hốt vài chục hec ở APĐ rồi làm dự án, là a Vườn Lài yêu ngay thôi :D

Hạng D
22/8/16
2.275
24.626
113
Yêu cái đẹp, cái chính trực. Còn lươn lẹo, đi đêm, dùng tiền, quyền lực, thế lực chống lưng đế chi phối, khống chế, đe dọa hòng gom tiền dân đen thì yêu thế éo nào được bạn Đò.
em cũng ko ưa cách làm truyền thông theo kiểu cờ xờ
còn về mặt làm ăn, thì phải nể ổng. nói là làm.

• Like
Reactions: Vuonlai