Anh chị đầu tư lâu dài hay lướt ván Vinhomes Grand Park quận 9

• Total voters
    190
Hạng D
26/3/22
1.577
6.844
113
ranh giới yêu và ghét mong manh lắm
anh Vượng mà hốt vài chục hec ở APĐ rồi làm dự án, là a Vườn Lài yêu ngay thôi :D
Ảnh khôn hơn rận.
Đất mua 1 triệu thước là đã không thèm.
Ở đó mà hốt Apd.

Bán là khác ah.
Toàn trăm mấy.
Mà toàn dụ dụ người ta.
Người ta nghe xong mua cái té ngữa.
Đã vậy còn tổ trời dạy dỗ nọ kia.

Người ta ghét. Vậy thôi.
Giàu thì cứ hưởng.
Hưởng cho đã thôi nha anh guột.

• Like
  • Haha
Reactions: samcom and Đi Đò
Hạng D
1/4/15
1.310
2.386
113
Bạn Bốc Phét lại bị truyền thông nhồi xọ rồi. Truyền thông "tiếng Việt", 90% do Vượn chi phối nha. Bạn nên đọc thêm báo Tây, truyền thông Tây (chính thống) đi. Còn nếu bạn ko biết đọc hiểu và nghe hiểu được tiếng Tây thì chấp nhận bị nhồi nhé.
xã hội từ xưa nay không có gì là công bằng, kể cả các tập đoàn của hàn samsung, huyndai,... hay huawei,... của china để lớn mạnh đều cần nhà nước bảo hộ, thằng nào không theo chính sách đường lối, sân sau hay ủng hộ lãnh đạo, đảng nước đó đều bị loại như jack ma của alibaba. vn mình cũng thế, thời anh 3 thì nhiều anh miền nam còn ra được ngoài kia, giờ toàn bộ lãnh đạo cấp cao hay các tập đoàn NN từ nam ra bắc đều là dân bắc cả. Vin hay toàn bộ các DN vịt muốn sống và phát triển thì không thể không theo cơ chế đó, hoặc không hợp hoặc thấy đủ và rủi ro thì bán mình như nguyễn kim,... Cái làm được của Vin là đóng góp cho phát triển kinh tế, tạo công ăn việc làm, phát triển các khu đô thị chất lượng, cái này không chối cãi được, còn các bác cứ bị mạng hay bọn báo chí nước ngoài tuyên truyền, nhồi nhét phần lớn không có cơ sở theo thuyết âm mưu, chính trị, thì thôi bác nên xuất ngoại ngay và luôn chứ đừng ở vịt khi nó không hợp với cách sống của mình, có tiền thì US, Can, Úc, Âu, ít tiền thì Cam, Lào, Thái, bỏ luôn xứ vườn lài đi bác, sống chi suốt ngày thấy ngột ngạt, chửi người này người kia chi cho khổ.

Hạng B2
24/3/14
238
205
43
Xét về mặt kinh doanh thì cứ khen người ta KHÔN ? liệu các bác kinh doanh bỏ tiền có tính KHÔN không? xét về mặt thực tế , công nhận một điều là Vin là khu đô thị hoàn chỉnh , không tạm bợ manh mún như nhiều CĐT khác.

• Like
Reactions: trumtien
Hạng D
26/3/22
1.577
6.844
113
Xét về mặt kinh doanh thì cứ khen người ta KHÔN ? liệu các bác kinh doanh bỏ tiền có tính KHÔN không? xét về mặt thực tế , công nhận một điều là Vin là khu đô thị hoàn chỉnh , không tạm bợ manh mún như nhiều CĐT khác.
Tay này mua nhà của anh guột tui.
Khen anh guột thì xún tiền đi.
Răng cứ lên hỏi ất ơ.

Mua xong rồi dạy dỗ thiên hạ
Vẫn còn kịp.

Hạng D
1/4/15
1.310
2.386
113
Không đọc hiểu và nghe hiểu được tiếng Tây mà đòi Bốc Phét thiện hạ hở bạn.
Khi xem, nghe một nội dung gì đó ta cần có nhận định đúng sai của riêng mình, đó mới là người trưởng thành, chứ không nên chỉ nghe một bên, lạc vào dẫn dắt của người nào đó, kiểu như bác mà gặp sale nó nói sao nghe vậy thì chết, với grand hay vin xấu thì mình chê: xa, kết nối kém, mật độ dày, giá cao; tốt thì khen: quy hoạch, tiện ích, quản lý tốt. Vậy thôi, người trưởng thành cần chính kiến, nói gì phải có cơ sở, ko hùa theo ai hay khen chê yêu ghét, anti một cách mù quáng, cũng chẳng làm gì ko làm ta vui hơn hay giàu hơn, diễn đàn là tự do nhưng mình nói đúng thì sẽ được tôn trọng hơn thế thôi.

Hạng B2
24/3/14
238
205
43
Đọc còm thôi là biết bản chất của mí Anh rồi, phán vu vơ vô căn cứ, lập luận kém, không đủ kiến thức, mình không rảnh đi hỏi vu vơ.

Hạng B2
24/3/14
238
205
43
Lên đây chém gió thì được, chứ bỏ ra số tiền lớn và nghiêm túc bạn ko nên tham khảo trên này. Bạn nên về thực tế lân la ngắm nghía, lấy thông tin từ xung quanh bạn ơi.
Thế bạn nghĩ là tôi hỏi xong nhắm mắt đi mua ???

Hạng B2
24/3/14
238
205
43
Nói câu lảng sẹc!!! Mình xin mạn phép đoán bạn không phải là thành phần đủ tiền (kể cả vay) để mua biệt thự VGP
Phán đoán hợp lý bác , chả ai mua biệt thự lên diễn đàn Oto tham khảo cả.

• Haha
Reactions: Vuonlai