Anh chị đầu tư lâu dài hay lướt ván Vinhomes Grand Park quận 9

• Total voters
    190
15/5/21
1.275
5.965
113
34
Mặc dù bt VGP không phải gì ghê gớm nhưng vì Vượn set giá trên mây nên cũng ít đối tượng đủ tiền mua. Mấy thằng có đủ tiền mua bt VGP chẳng bao giờ lên đây chém gió, vì mấy thằng mua bt VGP với họ tiền như lá mít, với họ nếu mua bt VGP sau đó bỏ luôn cũng ko sao. Bạn @kunken.tuan còn kì cò từng cent một thì nói thật bạn chỉ lên đây chém gió. Nói thế cho nó vuông! Dù có mất lòng thì cũng chịu.
Chú từ nick nào đầu thai đấy

• Haha
Reactions: gaconhung
Hạng D
4/10/18
1.096
1.495
128
Anh từ nick vudungtrollTuanngo Jjjj. Cùng "love" Vượn nên yêu rồi hở kkk
Người như chú lên đây xổ câu nào ngu câu đấy, lúc nào Vượn, vượn. Chắc bị lùa hay sao mà căm thù vậy. Thôi ko chơi. Chúc vui

• Haha
Reactions: Vuonlai
Tập Lái
14/7/23
14
5
3
45
Người như chú lên đây xổ câu nào ngu câu đấy, lúc nào Vượn, vượn. Chắc bị lùa hay sao mà căm thù vậy. Thôi ko chơi. Chúc vui
Có thể do Vượn lai và vượn có quá nhiều khác biệt.

• Haha
Reactions: Vuonlai
Hạng D
4/5/15
4.000
27.433
113
chưa cần vin nô phải ra tay mà anti Vin đã đập nhau vỡ đầu toé máu rồi. :D

Hạng B1
15/3/18
89
112
33
Quận 2
Mình hỏi theo ý nhận định trong tương lai , với lại các Anh đang viết những còm mang tính tiêu cực em nên nghĩ bớt lại , bác emiu thấy sao? em cũng tính mua 1 căn thiệt tình là để ở nhưng trong tương lai tầm 2-4 năm nữa?bác thấy thời điểm này múc ổn chưa? hiện nay thấy bán 1 số căn giá gốc hoặc thấp hơn xíu.

Khu BT thường là nơi lấp đầy chậm nhất, nguyên do là dân ở khu này ko có nhu cầu phải thay đổi nơi ở gấp, họ sẽ đợi đến khi cả khu nhộn nhịp, dịch vụ - tiện ích có đủ, bước chân ra ngoài là có không cần đi đâu xa,... nên khả năng phải 2 - 3 năm nữa khi cả khu đại đô thị hoàn thiện hết + hạ tầng phát triển thêm :p

Hạng D
4/5/15
4.000
27.433
113
2- 3 năm nữa bạn nghĩ các bt gia sẽ về để hít bụi, thưởng thức tiếng ồn từ các công trình xây dựng các tòa chung cư, xây dựng hạ tầng ngổn ngang hở.
Phân khu bt nhà phố hầu như là hoàn thành 100% và nằm tách biệt với các chung cư đang xây dựng. Nên bảo hít bụi và ồn là bậy.

Hạng D
4/5/15
4.000
27.433
113
Vin nô thì bị ép nói như vậy chứ lại nói đúng rồi, đang xây dựng từ ầm ầm đến lai rai tầm thêm 20 năm nữa mới hoàn thiện dự án, quý vị chấp nhận hít bụi và tiếng ồn nhé.
Anti mà lại ko chịu tìm hiểu kĩ đối thủ như thế nào thì ko xứng với danh hiệu Anti đâu anh nhé.

Hạng D
4/5/15
4.000
27.433
113
Lúc nào bạn trở về từ trại Vin nô bạn sẽ có góc nhìn đa diện, hiện tại bạn bị Vin nô định hướng phải nói như này, phải làm như này, mỗi ngày phải post bao nhiêu tok tok để định hướng....
Lúc này bạn đang bị khói trắng khống chế vậy, chừng nào bạn trở về từ trại cai nghiện bạn sẽ thấy cuộc sống bình yên.

Kinh đô hoa lệ Gò té, hay Vườn Lài vùng quê nghèo có được khu nào chỉn chu như siêu đô thị chưa nhỉ :rolleyes:

Hạng D
4/5/15
4.000
27.433
113
Có cái "WC" ở hóc bò tó Q9, ế chỏng ế chơ chứ có gì mà tự hào. Đi đêm lấy đất chưa tới 1 triệu/m2, chồng lên mấy chục tầng hốt tiền dân đen. Nhà hướng tây ai cũng chê nóng, hắn cho xây cái hồ bơi ngay hướng tây rồi bảo view hồ kkkk
Vườn Lài - thủ phủ, kinh đô của vùng quê nghèo
VINHOMES GRAND PARK QUẬN 9 LÀ CÁI “BẪY GẤU” CHO NHỮNG KHÁCH YÊU MÀU HỒNG!

Nhà tôn ko biết trời mưa có dột ko?