Anh chị đầu tư lâu dài hay lướt ván Vinhomes Grand Park quận 9

• Total voters
    190
Hạng D
4/5/15
3.999
27.428
113
Cứ từ từ, vàng (trung tâm) vẫn mãi là vàng. Thật vàng sợ gì lửa, tất đất, tất vàng (đất đai, nhà thấp tầng gắng liền với đất là tài sản). Cái "WC" có cao bao nhiêu tầng thì cũng sẽ xuống cấp theo thời gian và sẽ thành khu ổ chuột trên cao sau tầm 10 năm (chung cư là tiêu sản)
Vườn lài, vùng quê nghèo ngập nước, nhà tôn vách nát. Từ khi nào được lên Trung tâm vậy?
Từ từ, chắc nửa thế kỷ nửa trung tâm SG sẽ dời về vùng quê này :rolleyes:

Hạng D
4/5/15
3.999
27.428
113
Bạn lấy compa tâm tại vòng xoay Bến Thành bán kính 10km, APĐ nằm trọn trong đường tròn nhá bồ.
Cái Vin nô GP chắc bán kính tầm 35km nhỉ
Vậy à, gần TT vậy mà vẫn còn nhà tôn vách lá, đất sình lầy lội thế sao? :p

Hạng D
4/5/15
3.999
27.428
113
Cứ từ từ, mới có cầu sang APĐ hơn 2 năm mà từ đó đến giờ tốc độ phát triển kinh hoàng, chắc lâu rồi bạn chưa đến quận An Phú Đông.
Zậy ó hỏ, zậy là phát triển zữ chưa?
VINHOMES GRAND PARK QUẬN 9 LÀ CÁI “BẪY GẤU” CHO NHỮNG KHÁCH YÊU MÀU HỒNG!

• Haha
Reactions: gaconhung
Hạng B2
24/3/14
238
205
43
Mình đã thay đổi tư duy việc chỗ ở gần trung tâm Q1 sau khi xem xét nhiều yếu tố và trong đó yếu tố liên quan đến đời sống hàng ngày của mình là nhiều nhât, thực sự trong hoàn cảnh của mình thì VGP đủ cho gđ mình sinh sống rồi , từ trường học đến mua sắm cơ bản đều ổn , việc di chuyển đi làm với cá nhân và công việc của mình thấy rất okey , hàng ngày mình không phải lái xe đưa đón con đi học, và mình thấy VGP gần sông lớn có qui hoạch bài bản qui mô lớn , môi trường thoáng mát, giờ chỉ là gom tiền và xem thời điểm mua thôi ( à mình lưu ý để khỏi tranh cãi là theo quan điểm cá nhân và điều kiện gđ của mình nhé ) chứ nhiều người đi làm 20km kêu xa thì khó , mình chủ động thời gian nên thấy okey.

Hạng D
4/10/18
1.096
1.495
128