Hạng B1
8/1/17
90
69
18
CX5 bản full chạy ồn và lắc ngang khá khó chịu, dễ say xe nha bạn . Mình cân nhắc luôn CX8 thấy vẫn vậy nên đã mua Su-eyesight
Bác mua được bao lâu rồi, có hối hận không? Mình cũng đang cân nhắc con Subaru forester này, bản base thôi nhưng đúng là lăn tăn vụ động cơ hơi yếu... CVT mình ok.

Hạng B2
25/10/10
243
162
43
Bác mua được bao lâu rồi, có hối hận không? Mình cũng đang cân nhắc con Subaru forester này, bản base thôi nhưng đúng là lăn tăn vụ động cơ hơi yếu... CVT mình ok.
mấy tháng nay e đưa bx đi hết sr này đến sr kia của tất cả các hãng (trừ subaru và các dòng xe đức vì quá tầm với), đến ngày cuối cùng của triển lãm, đưa bà dạo dạo chơi ghé qua gian hàng của subaru thì chốt luôn con forester iL. cũng một phần ông anh trai người bạn thân làm cho cty Nhật được mấy lão người Nhật tư vấn lấy Subaru cũng được mấy năm rồi nên cũng là 1 lý do để bà chốt hãng này.

Hạng B2
23/1/15
160
154
43
He he he, tiền của mình mà không được quyết, có review, tìm hiểu đủ kiểu, chém gió đủ nơi cuối cùng vẫn phải...nghe lời bả. Bà Hai không bằng Bà Cả.
Chuyện nhỏ để mấy bả quyết, chuyện lớn cánh đàn ông quyết. Mà chả thấy chuyện nào lớn, toàn là chuyện nhỏ, thôi để bả quyết: Giống tui

Tập Lái
24/12/22
3
1
3
24
Các anh em chê Su quá, Su có thiết kế không được hiện đại cho lắm. Nhưng phải công nhận một điều là kiểu dáng của Su không lỗi thời nha.
Còn nữa, việc xem 1 chiếc Subaru trong hình và ngoài đời là khác nhau xa lắm. Nhìn bằng nhôm bằng thép bên ngoài nó khá là khác bọt nhé. Từ nước sơn cho đến nội thất của Su làm khá tốt, khác hẳn những xe bình dân cùng tầm tiền.
Nghe là biết người am hiểu về xe hii

• Like
Reactions: Cu Tom
Tập Lái
24/12/22
3
1
3
24
Đi Subaru không bao giờ sợ lỗi mốt vì bao năm nó vẫn thế :))
Chứ đi các hãng khác mới mua đầu năm mà đến cuối năm đã như xe đời Tống
chính xác A, mấy ông Nhật thích giữ vững lập trường quá