Hạng D
17/4/06
2.749
786
113
51
Re:Vỏ xe DUNLOP, trường hợp này có được bảo hành hay không?

Ko biết có hàng rởm ko? chứ cao su gì mà nứt ra thế kia.

Tập Lái
26/7/11
19
0
1

HC kinh doanh kiểu này thì sớm muộn gì cũng dẹp thôi.

Thân Tâm An Lạc
4/12/11
1.907
23.514
113

thời đại nào mà cứ kh luôn luôn sai nhỉ?bán hàng kiểu này thì dẹp đi cho nước nó trong.Có sự cố là tìm cách đổ lên đầu khách hàng mà không tìm hiểu tại sao!

Hạng C
13/10/12
729
174
63

Xiaoka nói:
Em đã đưa vỏ lên Hồng Cường kiểm tra. Hồng Cường cứ khẳng định vỏ bị chém.
Em yêu cầu DUNLOP cho kỹ thuật xuống kiểm tra.
Lại chờ ....
Trong thời gian chờ phải xỉa tiền mua cái vỏ mới. :(
em cũng bị vụ này 1 lần tại hông cường
em thay 1 cặp 195/65/R15 BB cho con cam nghẻ , sau khi chạy khoảng 10 ngày thì 1 vỏ bị phù
em đem tới HC và anh quản lý nói cứ để vỏ lại báo cho nhà SX tới xem
em nói tui mua của anh thì anh phải giải quyết , thấy em làm căng quá thì anh quản lý bảo chờ để họ kêu nhà CC tới
khoảng 1 h sau thì có 2 anh tới giới thiệu là bên nhà SX sau khi xem xét , ghi ghi chép chép và chụp hình cuối cùng họ xin số ĐT hoặc mail sẽ trả lời , em nói bây giờ mấy ông tính sau nói mịa ra đi
kết quả là em mua cái khác còn cái bị phù em bán ve chai
ở đây em ý em nói là HC làm ăn vô trách nhiệm lắm chỉ biết bán còn vấn đề khác bán cái qua nhà SX không bênh vực khách hàng
đúng là bọn dog

Hạng B2
22/4/09
483
6.045
93

Hôm tết rồi em thay vỏ bên Hồng Cường mà không để ý, cách nay 2 tháng mới phát hiện vỏ có date sản xuất 2008. Đang phân vân không biết có nên thay không vì mới chạy 20k?

Hạng C
29/7/06
511
18
18
47
Tp.HCM
www.otosaigon.com

Theo ý của em đây không phải vết đá chém. Nếu là vết đá chém thì vết nứt phải sắc và thẳng.
Em cũng mới thay 4 vỏ Brigestone tại Hồng Cường được 5 ngày, sản xuất vào tuần thứ 22 năm 2012. Vỏ mới nhưng chỉ thấy tem, không thấy viền sơn.

Hạng D
5/11/05
1.683
17
38
55
Đà Lạt-HCM
mail.yahoo.com

Nhat Ha nói:
nói thật với bác chủ, hầu như tất cả các vỏ xe trên LTT đều kg giải quyết đâu, chỉ có VP công ty chính thì họ mới làm thôi, đừng mất công ra đó vô ích
Cái này chính xác nè, ko chỉ HC mà tui thay cặp vỏ Mic ỡ Phước Hải mới chạy chừng 1/2 tháng bị phù bên hông, ra nói chuyện với tiệm PH thì nó nói do anh chạy cạ lề nên phù: ko bảo hành:mad:. Mà xe mình thì mình chạy mình biết chứ. Điên bọn này thiệt.

Hạng D
11/4/08
1.281
31
48
Ho Chi Minh city

Hên quá hôm bữa định qua HC, em thấy bọn ngoài LTT làm ăn chụp giựt quá. Tốt nhất vào đại lý chính thức để có gì còn mán vốn được.
Hôm bữa thay 4 vỏ Kumho VN còn mới nguyên đường chỉ tự tay tháo tem luôn.
Đã đi được 2 tháng vẫn ok...
Mấy vụ này người dùng chịu thiệt rồi...

Hạng D
10/4/12
1.092
4.145
113
Sài Gòn

tài xế cty e cũng mới thay 4 vỏ Dunlop mà nói chạy ồn lắm

Hạng D
4/11/11
1.141
26
38
57
TP HCM

HC & các cửa hàng LLT dạo này làm ăn củ chuối vậy chắc mai mốt bị anh em OS tẩy chay cho nó chết . Chia buồn cùng bác chủ !