Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
14/10/13
278
571
93
SG
Nếu ở theo mình không nên ở mạn Linh Trung Linh xuân. Gần xa lộ Đại Hàn quá đông đúc ô nhiễm và gần nghĩa trang TP rộng mênh mông.

• Like
Reactions: seaniceBr
Tập Lái
22/4/16
1
63
13
34
Mình cũng đang tìm đất như chủ thớt, k 1.5 tỷ là max, bác nào nghe nói đất gần bệnh viện nhi đồng 3 hay chợ rẫy mới không? Ông bà thích gần bv kinh doanh tạp hoá luôn. Khu Q9 sát sông đồng nai tầm giá nhiêu ạ?

Tập Lái
22/4/16
1
63
13
34
Đất nhà bè tầm 1 tỏi bác có thể mua được lô khá đẹp, hẻm XH, về quận 1 khoảng 10 km. Bác quan tam pm e. Nhà Bè hiện cực kỳ phát triển vì liền kề ngay Phú Mỹ Hưng, về quận 1 thì rất gần.
bạn có lô nào nhà bè tiện kinh doanh tạp hoá cho mình tham khảo ha.

Tập Lái
5/6/16
37
388
53
Điều kiện bác đưa ra khó nhỉ. Em còn 1 gợi ý nữa là mua đất / nhà nát hẻm nào có quy hoạch mở rộng lộ giới ấy.
Hay xa trung tâm hơn 10km, nhưng tìm chỗ nào gần gần Metro khúc Thủ Đức cũng đc mà bác.

Tập Lái
4/7/14
35
265
53
Em có miếng đất ngay ngã tư Gò Mây, Nguyễn Thị Tú. Đáp ứng toàn bộ tiêu chí của bác, nhưng giá thì 1.3 tỉ e mới bán được.
Với 800tr đến 1 tỷ thì mua đất ở đâu thích hợp để ở[/URL]

Tập Lái
4/7/14
35
265
53
Bác pm cụ thể mình nhé.thanks
Đất: 4x13 Vuông vức, ko tóp tẹo nào.
pháp lý: Sổ hồng riêng mang tên em luôn.
Đường trước đất như hình
Co 2 hướng vô đất: từ hẻm 330 Quốc Lộ 1 vô đường rộng 8m, từ hẻm 67 Nguyễn Thị Tú vô rộng 6m.
Đường khu đất làm theo kiểu bàn cờ, vuông vức và song song. Tuy nhiên em cũng nói luôn là đất em hiện tại lấy theo số nhà của Quốc Lộ 1 nên tới 4 xẹc nha. Em nói trươsc cho bác nào ngại xẹc thì thôi. Vì quận Bình Tân đa số chủ đất laay nhiều xẹc để đong thuế rẻ, sau này chỗ này sẽ phân lại đường và đặt tên đường mới.

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.